Tết Tân Phú Siêu cấp vũ trụ số 8 thần thánh tại massage 5 sao

Lượt xem: 923

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dark.kurosagi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/23
Chủ đề
9
53
31
TP HCM
0 ₿
Vào 1 ngày đẹp trời, bỗng nhiên nhớ tới bé 08 sau 1 thời gian dài không gặp, liền inb hỏi bạn quản lý xem hôm nay bé có làm không để mình phi trâu đến rước :cuteonion9::cuteonion9::cuteonion9: . Sau khi Qly chốt đc lịch rồi thì mình canh giờ để đến gặp bé luôn

Mình tới nơi thì giờ đó là ca cuối rồi, cũng hơi ngại vì các anh nhân viên và Qly cũng phải thức thêm 1 xíu để chờ khách, nhưng sau nhiều lần đến Ms 5 sao thì dường như cách phục vụ vẫn rất nhiệt tình, thân thiện, dễ thương như buổi ban đầu, vẫn nhiệt tình ân cần hỏi han, mời mình uống nước, ăn bánh, trà cháo đầy đủ :cuteonion7::9onion31:

Sau màn chào hỏi, ăn uống thì các anh mời mình lên phòng, bắt đầu 1 buổi gặp không thể ngờ đc

Trong thời gian ngồi xông hơi thì bé bước vào chào mình, vừa gặp mặt là bé nhớ mình ngay, tại vì lâu rồi cũng ko gặp, sợ khách nhiều nên bé quên, thế mà vẫn tả đúng hết những chi tiết lần đầu mới gặp, ảo thật đấy :cuteonion40:

Theo mắt nhìn của mình thì bé vẫn là siêu phẩm, mặt trên người bộ đồ thủy thủ mặt trăng, v1 thì căng thôi rồi, eo lại vừa trọn vòng tay, v3 thì như 2 quả bom siêu nhiệt, nóng bỏng và gợi đòn :cuteonion9:

Thế là em kéo mình vào bồn tắm để mở đầu cho cuộc trùng phùng bùng nổ trong đêm ‍️
Bé vừa tắm cho mình vừa tâm sự hỏi han, sau đó dùng các kỹ năng thượng thừa của mình mà đưa mình lên 9 tầng mây kiểu như tan chảy trong lòng em kkk
Công nhận thủy chiến khá kịch liệt, tay em mơn trớn chỗ này, miệng thì bú chỗ kia, mắt nhìn thì dâm kinh dị còn body thì khỏi nói, hết thế này rồi thế kia. Cuối cùng em cũng out trong sung sướng :cuteonion21: Để bé lau người cho mình rồi lên nằm massage khỏe.
Đc cái mình rất thích ở đây là trong khay đồ ban đầu đem lên khá đầy đủ đồ ăn ( trứng + gia vị + bò húc + trái cây + nước suối) thề luôn, ở những chỗ khác, cùng với tầm giá có khi chỉ đem đúng chai nước suối lên ngoài ra ko có gì.
Do lúc shot 1 mình hơi đói nên lúc tắm xong ăn hết 2 trứng luộc mình vẫn còn thấy đói, thế là bé nói đợi tí để em xuống lấy thêm cho anh ăn( rất nhiệt tình và dễ thương) . Sau khi ăn thêm 2 trứng nữa thì mình tuong đối đỡ, chưa kể uống thêm redbull vô nữa, hồi gần 90% công lực liền lý do mình phải ăn uống liền như vậy để hồi sức ngay ko phải do mình yếu, mà do mình dự đoán rằng bé sẽ quần mình dữ lắm, ko cho thời gian nghỉ ngơi luôn nên ko lơ là đc cuồng dâm đại sư tỷ mà, íu íu là khỏi về luôn
Vừa nói xong là y như rằng, vừa nằm xuống tính để bé massage, mà bé có chịu massage liền đâu, nằm xuống ôm mình, rồi bắt đầu kích thích, hôn chỗ này liếm chỗ kia, tay thì mò chỗ nọ, tầm mấy phút sau là thằng em mình lại cương lên tiếp
Mình mới nói: “Bộ em ko tính cho a nghỉ ngơi luôn hả, a vừa ra xong luôn đó”
Hm…nói thì nói vậy thôi chứ bé có thèm quan tâm đâu, cứ đè thằng em mình xuống rồi bú cực lực, đi đường lưỡi từ trên xuống dưới, liếm không chừa chỗ nào. Cảm giác sướng thì khỏi phải bàn đc 1 lúc nữa thì em chịu hết nổi nên out shot 2 trong sung sướng, chắc cũng tầm 20-30’

Đúng kiểu đã chuẩn bị trước rồi mà vẫn ko thoát đc
Thế là sau khi out shot 2 , lau người lại sạch sẽ bé mới chịu massage khỏe
phần masaage khỏe khá ok, lúc đó mình ra 2 cái liền cũng đuối rồi nên cứ đấm bóp tuong đối thôi là cũng thấy khỏe
Làm đc 1 lúc bé lại “ngứa tay, ngứa miệng” nên lại bắt đầu đè con cu mình ra bú tiếp lại bắt đầu màn 3 cảnh 1 . Mình khi đó cũng hồi sức lại nhiều, nên cũng cùng bé khuấy động âm nhạc , 2 người quần nhau như mãnh thú xổng chuồng .
Bé phối hợp cực kỳ ăn ý, kiểu ko cần nói, bé cũng biết nên kích thích chỗ nào ( nhưng cái này mình ko chắc đối với các anh em khác cũng vậy đâu nhé, tuỳ người tuỳ tần số tuỳ gu thôi)
Thế là sau 1 hồi quần thảo nhau trên giường, mình cũng out shot 3 trong sung sướng :cuteonion4::cuteonion9:

Khi đó cũng còn ít thgian, 2 người nằm ôm nhau tâm sự 1 xíu rồi chào em về, hẹn gặp lần sau bài cũng dài nên mình viết đoạn kết luôn.

Chấm điểm
Csvc: 10 điểm ( trong phòng còn có đèn kia mở lên nhìn chill vl , tưởng đâu lạc vào chốn bồng lai tiên cảnh)
Quản lý: 10 điểm.

Face: đối với mình thì tương đối xinh ( 10 điểm)
V1: chắc 90-95 quá ( 10 điểm, bóp đã tay)
V2: thon gọn ôm cũng vừa ( 10d)
V3-v4 : tuong đối ổn (9d)
Kỹ năng: 100/10 điểm.

Tổng thiệt hại: 1tr5 hay 1tr6 mình ko nhớ rõ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.