Siêu đấm bóp số 21

Lượt xem: 1,910

Kennydao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/20
Chủ đề
1
10
0
27
0 ₿
Đi cũng hơn tuần rồi hôm nay mới rảnh rỗi để ngồi nghiệm lại và post.
Mình mem mới nên viết lách chắc lủng củng anh em thông cảm nhen.
Và bài viết này mình xin phép ngắn gọn cho anh em có cái nhìn về số 21 thôi nhen.

Do âm lịch tháng bảy vừa rồi thường xuyên đi chùa, nên qua tháng cô hồn mình có xin con số và đập con lô (trúng hay không có bài post là ae biết rồi).
Sau khi từ thiện ở chùa vài ba thùng sữa trong khả năng thì mình quyết định đi xã lũ.

Tính mình rất kỹ nhưng lần này lười quá vô đại Massage Ozawa có đi ngang vài lần.
Cũng gặp Locker ngố ngố thế nào í, hỏi gì mình cũng ừ mà chả bật gì cho mình hết.
Tí em vô phải mất chút thời gian xông hơi để em ngồi đợi.
Mình thì dễ lắm, chả bao giờ mình đánh giá em nào quá nhiều vì bản thân mình thích Random nên chẳng đòi hỏi. Nên mình xin phép không đánh giá chi tiết 3 vòng anh em thông cảm, chỉ nói chung chung là em tóc ngắn nhìn dễ thương, 3 vòng đều tầm trung. Mặt thì kute phô mai xì que.
Em cũng vừa chạy show bên cơ sở khác nên mình nghĩ em sẽ làm không được trọn vẹn lắm nhưng thôi kệ.

Nhưng mà ai ngờ em làm tuyệt trên cả vời luôn mấy ông, BJ nó đã trời ơi, em làm mình quên tất thẩy tất cả phiền muộn mệt mỏi trên đời này.
Điều mình ấn tượng và thích nhất là các Skill đấm bóp, mình đi tỉ lệ 1/10 là có em làm mình hài lòng về vấn đề này.
Có vẻ như các Skill đấm bóp tự em nghĩ ra thêm, phải nói 1 câu là hay quá chời.
* Xương mình dẻo, làm rất khó kêu khớp, nhưng em làm nó kêu được là anh em hiểu rồi chứ các em mình đi lần trước làm không kêu nổi.

Em làm rất nhiệt tình và từ tốn, không vội, chắc em biết mình yếu với hiền nên chiều mình hì. Em tinh tế quá chời.

Vé + Tip : 1tr2 ( tầm này mình không nhớ rõ)
TIP LOCKER ngố: 50k

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
đấm khỏe là ưng rồi, ghi lại keke