Q.1 Siêu lòng với cô bé 01 tại Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,815

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
104
34
0 ₿
Kính chào Các bạn đồng môn, đồng chí hướng, đồng cảnh ngộ!

Thật sự rất cảm ơn Bác Lion King và Cơ sở đã tạo điều kiện cho mình trải nghiệm 1 cảm giác tuyệt vời đến như vậy với cô bé 01 thông qua chương trình Nhanh như chớp.

Thật sự khi đăng ký chương trình NNC mình cũng không nghĩ mình sẽ được nhưng không ngờ là vẫn được khi nhận được tin nhắn từ Ad Lion King.. Vì tin nhắn đấy mà làm mình bồi hồi, bồn chồn suốt 1 buổi chiều, không làm việc tập trung được vì đầu óc cứ nghĩ đến bé 01. Trời mưa không cản bước được anh hùng tới gặp mĩ nhân. Sau khi đồng hồ đã điểm 5h, mình phóng như bay đến cơ sở và nhận được sự tiếp đón lịch sự từ anh trông xe đến anh lễ tân. Lần đầu tiên đến cơ sở thấy rất ấn tượng với trang thiết bị và bài trí của phòng. Nhưng có 1 góp ý xíu là cơ sơ nên có thêm 1 số gấp ngồi ngả lưng ở tại sảnh chờ đề trong thời gian đợi các chiến sỹ có thể ngả lưng nghỉ ngơi trước cuộc khi cuộc chiến bắt đầu. Bên cạnh đó ngồi đợi nước nóng cũng lâu quá nên cơ sở cũng xem thêm phần này để cải thiện tốt hơn nhé. Còn các yếu tố còn lại thật sự đã quả tốt rồi

Sau 1 thời gian chờ đợi và làm thủ tục lên phòng thì cuối cùng cũng được lên gặp bé. Mình thì ko xông hơi nên ngồi đợi 1 lúc thì bé cũng lên.. Quả thật HOT GIRL xuất hiện các bác ah.. bé đẹp, cao ráo, thân hình cân đối các vòng làm mình mê mẩn.. Bên cạnh đó tính tình cũng rất khéo léo.. Thấy mình ngồi 1 mình trên ghế, bé chủ động bắt chuyện, chủ động xà vào lòng mình như 1 người yêu chính hiệu. Bên cạnh đó là 2 đứa vừa nằm vừa tâm sự thì bé cũng nghịch thằng nhỏ mình liên tục.. điều này rất khoái và chính vì thế không kiềm chế nổi mình cũng mâm mêm quả đào tiên tuyệt trần.. Đánh giá sơ bộ thì quả đào tiên vừa tay, ổn áp với mình và bên cạnh đó hàng tự nhiên chính hiệu nên khi làm NURU rất phê nhé.

Sau 1 thời gian tâm sự và chờ nước nóng dài cổ thì cũng được đi tắm. Bé tắm rất rỹ, chăm chú chăm sóc từ thằng nhỏ đến thằng lớn, từ đầu đến chân, từ trước ra sau, từ trên xuống dưới, thiếu điều từ trong ra ngoài nữa thôi.. tắm đã đời đến nằm ôm ấp trong bồn... Ôi zời, mình nằm ngữa như 1 ông vua và được bé nằm lên người ôm ấp và cầm nắm thằng nhỏ thấy mà sướng làm sao. sau 1 lúc nằm chơi thì xả nước để ra ngoài.. Thêm 1 điểm cộng cho bé 01 là rất chiều người yêu nhé, mình bảo là yêu thằng nhỏ anh 1 cái nhé, thế là bé đồng ý ngay, làm nhiệt tình, rên tê tái, xíu nữa ra mất tiêu, may ghê là kìm được :)

Lên giường là màn trổ tài mát khỏe, rất tốt, đủ lực đúng bài và chuyên nghiệp.. đúng nghĩa là có kinh nghiệm nhé.. nếu bác nào đã từng đi mát xa khỏe rồi thì sẽ cảm nhận được sự chuyên nghiệp và kinh nghiệm của bé khi làm cho mình.. Thật sự rất phê, đỡ mệt đỡ đau cơ sau 1 ngày làm việc mệt mỏi. Xong phần khỏe cũng đến phần mệt.. NURU tê tái, mạnh liệt và kỹ thuật là những từ mình muốn miêu tả về màn chiến đấu này..

* Tê tái - vì sự bò trường, đi khắp cơ thể, đi từ đầu xuống chân, từ trước ra sau, đi không thiếu chỗ nào với cặp ngực tự nhiên của bé mà cho mình cảm giác thư giản và những luồng điện chạy khắp cơ thể khi cặp đào tiên đó đi qua
* Mãnh liệt - màn bò trường đi kèm với tiếng rên, tiếng thở, tiếng kích dâm làm cho cảm xúc được thăng hoa, được nhân lên rất nhiều lần
* Kỹ thuật - có 1 0 2, bé dùng thân hình của mình, kèm vòng 4 ẩm ướt, thơm tho và sạch sẽ đi đường quyền dọc thân của thằng em mình, bên cạnh đọ 2 cơ thể áp sát vào nhau, vòng 1 chà bên trên, vòng 4 của bé tấn công ở dưới đến nổi mình phải hỏi em có sợ thằng em anh lọt vào vùng cấm địa không..thế mà em hồn nhiên bảo, anh chỉ cần sướng là thôi, còn lại em lo..đừng sợ gì hết... Nghe xong mà tê tái các bác ah.. sau 1 lúc 2 cơ thể hòa quyện thì mình cũng out trong sung sướng..Kỳ này kỹ thuật lạ nên ra như pháo bông luôn.. Hehehe

Chương trình đến đây cũng phải kết thúc, 2 đứa nằm nghỉ ngơi xíu rồi bé dẫn mình ra tắm táp sạch sẽ đi về. Phải nói đợt rải nghiệm này hài lòng vô cùng

Trên đây là 1 số tâm sự của mình khi được gặp bé 01 muốn gửi đến các bác. Hi vọng bác nào muốn GU HIỀN HÒA thì cứ gặp bé nhé.. Chắc chắn các bạn sẽ được TÁI TÊ như mình.

Cảm ơn Các bác đã đọc bài

P/s: Tick - được tài trợ
TIP - Bằng vé ONSEN