Siêu mẫu 07 - đêm khuya thư giãn

Lượt xem: 1,981

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Cuối tuần cũng mạnh dạn xin bác Sáu cái điệp vụ ai dè trúng luôn và đc giao ngay e mới 07 của Dubai động. Bỏ qua check code nhanh gọn, tiếp tân rất nhiệt tình.
Đánh giá chung: dáng chuẩn, cao ráo, 1m72 ae à, nhìn cái cặp giò thôi là tui muốn gặm xí quách rồi haizz
Face dễ nhìn, ko thuộc dạng dễ thương, cute đâu, nhưng có nét
V1 vừa tay
V2 thon gọn
V3 căng nhọn
V4 sơ sơ là ẩm ướt đó, tui ko chek nhìu
Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, e tuy mới nhưng cũng đã là chinh chiến ở cs khác rồi nên kinh nghiệm cũng dữ lắm
Thấy cái body đó là tắm xong tui nói e mass thái luôn cho a đi, ng a khỏe lắm, ko cần đấm nữa kakaka
Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui té ...
Tic thaks kiu bác Sáu
Tip theo thị trường
(Góp ý xíu là trước lúc đi đường lưỡi e nên vệ sinh miệng xíu chứ mình thấy ko đc thơm cho lắm nên cũng hơi tụt mood)
E vẫn là một số rất nhiệt tình cho anh em có tính ham tìm tòi, ham sự mới lạ . Chúc cs ngày càng đông khách.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿