Siêu Mẫu Xì Teen làm massage tại Đại Nam

Lượt xem: 23,619

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
Công nhận dạo này kì lạ thiệt hễ cứ mưa xuống là cảm thấy hứng, mà hễ hứng là phải vào Massage ngay không thì nó bí quá lại mệt nữa. Tính tui lại thích mấy em gái xinh đẹp, dáng cao bởi lẽ từ khi coi xong phim Wonder Women là kết em diễn viên chính rồi, ngặt nỗi em là diễn viên người, người mẫu ở nước ngoài mất rồi.

Thế nên vào Đại Nam kiếm mấy em người mẫu Việt Nam vậy, vào đây thì em nào cũng cao ráo, xinh đẹp hết. Hôm nay gặp 1 em đúng cao như Siêu Mẫu luôn, em cao chắc cũng phải tầm 1m72 - 1m73 chứ chẳng chơi, quốc thêm đôi giày cao gót là đứng vừa chuẩn hôn Vú em thay vì hôn face :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thông tin sơ bộ là em mới 20 tuổi thôi, rất chi là trẻ trung xì teen và đặc biệt là rất đẹp nha các pác
Face tầm 7 nút trở lên đó

Chiều Cao: như đề cập ở trên tầm trên 1m7 á

*Body: dạng mình dây, cơ thể e căng tràn nhựa sống quá đã

*V1: 7,5 cam vừa, căng mọng

*V2: 8d

*V3: 7 căng đét bóp sướng

Mới vô gặp em là tui đây nhìn ngực trước xong đó mới ngước lên nhìn face, nhìn xong là thằng em ở dưới nó căng cứng lúc nào không hay luôn. Tưởng như cô người mẫu teen nào đang vào nhầm phòng, tranh thủ làm quen nói chuyện với em các kiểu thì cũng được biết em mới vô làm tầm 1 tháng :rolleyes::rolleyes::rolleyes: ( Còn non lắm pác nào thích hái đào tơ thì nhào vô ).

Kỹ thuật thì em làm khá tốt, mới vô nghề nên mình cũng ko đòi hỏi gì nhiều được cái em nhẹ nhàng tình cảm HJ và tui thì ngắm cái body như hot girl của em là tui sướng rơn rồi. Khoái cái là đụng chạm em nhẹ nhàng mà em sướng quá hay sao cứ run run như điện giật, lâu rồi mới có cảm giác hái đào non cảm giác kích thích ghê.

Có gấu như em chắc ngày nào cũng ở nhà thi triển 72 tuyệt kỹ trao đổi võ công với em quá. Dáng cao như vậy thi triển tuyệt kỹ chắc cũng hơi mệt à :D:D. Hôm nay mới thi triễn được 1 tuyệt kỹ cầm đào thủ thôi mà cảm giác da em láng mịn mát lạnh sướng cực ra trong khoái cảm đê mê. Hẹn em vào ngày sau thi triển tiếp tuyệt kỹ tiếp:p

Tí nữa quên em mang số báo danh thần thánh là 07 nha các pác, mấy pác có gặp thì cũng nhẹ nhàng với em nó kẻo em nó sợ lại thiệt thòi các pác sau

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
mừng pác ngon trym
Em này là 1 trong vài em Martin ưng ý ở đại nam. 07 09 cũng ngang ngửa nhau nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Sinbad123

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
mình vừa check
face theo mình tầm 6+
body tuy cao nhưng cũng tầm 7đ
còn lại đúng 100% như report +nhiệt tình dễ chịu
-không hợp ru mình vì mặt hơi tròn...còn lại oke hết
-cũng là 1 số đáng trải nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: Sinbad123 and Nuphero

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Service em này có gì đặc biệt không bác?

• Like

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
em này công nhận hot thiệt , hên là cũng có cơ hội gặp em kaka

• Like

Tristana

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/3/18
Chủ đề
4
96
19
0 ₿
pé này cao như người mẫu thiệt ta, tks pác rp, được BB ko pác?

• Like