Q.9 Siêu Phẩm Có Một Không Hai { SBD 102 }

Lượt xem: 2,101

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
46
320
209
0 ₿
Massage SamDi
465 Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9
Bản đồ & hotline:

SamDi kính chuyển đến Quý khách Siêu Phẩm số BD 102 ( 102 tượng chưng cho sự hoàn hảo có một không hai ) một thời gây sốt tại Dubai Gò Vấp.
Nếu Quý khách nào đã từng thưởng thức kỹ năng độc lạ mang thương hiệu ( KTV 14 ) tại Dubai Gò Vấp có lẽ không thể quên những giây phút được bé đưa lên đỉnh Fansipan bằng những Skill độc lạ… Không những sở hữu vẻ đẹp + Body tuyệt vời mà những Skill độc lạ đã trở thành thương hiệu riêng của siêu phẩm ( KTV 14 ) ở Dubai.
Trước khi Dubai Gò Vấp khai trương trở lại Siêu Phẩm xin được ra mắt Quý khách với số báo danh << Một Không Hai >>.
Siêu Phẩm 102

Massage SamDi
465 Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9
Bản đồ & hotline:

Súng máy

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/22
Chủ đề
35
765
636
31
0 ₿
Siêu phẩm gì? Siêu lừa. Cảnh báo trước các bác nào có ý định đi bé T này.

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
280
88
HCM
0 ₿
Bé chuẩn bị sẵn vali rùi, ai chịu bé đẩy vali đi theo nè.

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
46
320
209
0 ₿
SamDi đã nhận được inbox của bác.
Lời đầu tiên thay mặt hệ thống SamDi chân thành cảm ơn bác đã quan tâm và ủng hộ hệ thống…
Hệ thống luôn cam kết chất lượng dịch vụ và thái độ phục vụ với khách hàng…. Vì vậy cơ sở chỉ có thể quản lý KTV trong phạm vi chất lượng dịch vụ - thái độ phục vụ trong ca làm việc.

Chuyện cá nhân giữa bác và bé cơ sở cũng như hệ thống ko có quyền tham gia, càng ko có quyền can thiệp vào việc riêng của bất cứ ktv nào…. Vì vậy SamDi mong bác hiểu cho SamDi.
Trân trọng cảm ơn bác!

Súng máy

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/22
Chủ đề
35
765
636
31
0 ₿
Cảm ơn cơ sở đã nhanh chóng phản hồi, tôi biết giới hạn và ranh giới quyền lợi, nghĩa vụ của cả 2 bên khi sử dụng và cung cấp dịch vụ. Tôi vẫn yêu mến, tin tưởng hệ thống và cam kết không làm tổn hại đến uy tín cơ sở. Riêng phẩm chất đạo đức và việc lợi dụng tín nhiệm trục lợi KH của KTV 14 cũ, nay đã là 102 của Samdi tôi vẫn sẽ lên bài để cảnh báo cộng đồng để không trở thành nạn nhân như tôi. Thân mến!

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
46
320
209
0 ₿
SamDi cảm ơn bác đã tin tưởng hệ thống Dubai.
Vừa là chuyện riêng tư giữa bác và KTV, hơn nữa thời điểm sảy ra sự việc như bác thông tin đến SamDi thì bé ko còn làm việc tại hệ thống và chịu sự Qly của cs. Vì vậy SamDi mong bác hiểu ạ.
Một lần nữa SamDi trân thành cảm ơn bác đã thông tin đến SamDi để SamDi sát sao hơn trong thời gian bé hợp tác cùng cs.
Trân trọng!

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/22
Chủ đề
35
765
636
31
0 ₿
Cảm ơn bác và cơ sở. Súng vẫn luôn đánh giá cao chất lượng, chuyên nghiệp của QL và cơ sở trong cách tiếp nhận, phân tích và xử lý vấn đề.

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Steven6886

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/3/22
Chủ đề
0
60
12
0 ₿
Vụ gì vậy bá, ib tôi với.