Q.1 Sinh nhật hoành tráng cùng 99 dubai

Lượt xem: 521

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
71
33
0 ₿
Còn 1 tuần nữa mới tới sinh nhật mà lý do để anh em ăn mừng sớm thì nhiều vô kễ, thôi khỏi dài dòng vào thẳng vấn đề chính là có bia rưu nhập tâm thì ....mới nổi dậy. Qua phòng sếp chôm được 2 chai 12 rồi kéo qua quán quen kêu vài món với 2 thùng bia hát hò ăn uống đến tầm 6h chiều kéo nguyên chiếc 7 chỗ qua dubai cứ nghĩ giờ tan tầm sẽ vắng, nhưng không....xe thì vắng khách lại đông. Vào thư giản hết 3-4 người ngồi đợi , phía trước thì thêm 3 ông hàn quốc nữa đang suy nghĩ phân ra ai đi trước đi sau thì thang máy xuống 2 ông với 2 bé thấy trước mắt có 2 phòng rồi hỏi pv còn phòng nào pv xem xong báo còn vừa đủ phòng , mấy ông này xuống sau chứ đi chung nguyên ***. Mừng quớ mỗi người chọn một số, tui nhớ cô bé tui hay đặt Ai , nhìn ipad mà mặt bé y như được Ai tự động chỉnh vậy.
Lên phòng xông cho xã bớt bia rựu một hồi người nóng lên tay chân mồ hôi đổ như tắm bước ra cai là thấy sản khoái liền, chưa kịp hít một hơi gì mà bé 99 lại lau người rồi ôm lấy tui, sau bao ngày được trở lại vòng tay bé mà tui thấy sướng . Bèn xi nhan bé bảo up vé cho anh nhưng ra đúng giờ với mấy ổng nhé, do ông anh mời vé onsen 1 à mà tui đang hứng nữa bé ra báo up vé thế 2 anh em bắt đầu tương tác vật lý với nhau keke. Bé tra tân thằng nhóc bằng cặp mông cọ cạ tui dùng ngũ trảo bóp cặp vú bé rồi cả hai không ai chịu nhường ai lao xuống hồ bắt đầu thủy chiến.
Thủy chiến : bé thì nhỏ nhỏ chứ võ thì đầy , với giọng nói uy quyền bảo tui ngồi là ngồi xoay lại là xoay lại rồi xã tóc gội đầu chà người cho sạch và anh xoay lại, nằm ra. Dại gái là có thiệt, nghe bé 100% cứ nằm ra trước đã, dựa thành bồn bé nằm đè lên chà cặp cam lai khắp người rồi rà rà lưỡi đến khu trung tâm bé mút một cái tui tỉnh người bắt đầu bật chế độ chiến đấu liền, tay xoa bóp cặp mông rồi lòn xuống ke động xoa cái chuông cửa , cái chuôn kích hoạt dòng nước ngầm chảy ra tui đưa ngón tay vào , nó ấm ấm tui rảy rảy bé lại được kích thích bj cang lúc càng dữ hơn tui cao trào dâng lên bắn trong sung sướng .
Vừa xong phát 1 người thì nhẹ nhưng do ngấm bia rựu người lại đuối đuối lên giường nằm xải lai để bé một mình chăm sóc tui, đấm bóp xoa dầu rồi đá nóng , tui kết nhất lúc bé chà đá nóng cứ cảm giác đá nó hút cái lạnh người vào hết . Rồi mọi việc trở nên im lặng khi bé đổ dầu lên và trườn nhè nhẹ từ từ , tui cảm nhận được đầu ti bé cạ rất là phê, bé cạ đến đâu tui phê đến đó, tự vô thức tui lật người lại theo nhịp điệu của bé và lần này bé làm một cách rất tình cảm, vừa ôm vừa cạ nhất là lúc cạ thằng nhóc thì tui cứ ú a ú ớ , sau chịu không nổi tui xoay bé lại húp liền . Nước nôi thì bé đúng theo cảm xúc, húp mà cứ làm tui nghiện luôn cảm giác ri rỉ rồi thằng nhóc thì được bj nhịp nhịp đén lúc kềm không nổi bé cướp cò phát tui bắn tung tóe như đứa trẻ òa khóc. bóp cặp một một cái thiệt đã rồi nằm buôn. Đuối, một cảm giác thật thỏa mản và rất đã.
2 đứa ôm nhau tý tranh thủ xuống cho kip giờ mấy ông kia.
Thiệt hại vé onsen 2. tip bé 1500k .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn bác đã ghé thăm dubai luxury và bé kưng 99 ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ và thành công ạ... :cuteonion41:

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
13
81
57
38
0 ₿
ngon lành , bác được lòng sếp với anh em quá. mừng sinh nhật bác nhé.

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
71
33
0 ₿
đưa ipad chọn luôn bác. hoặc vào diễn đàn coi rồi book trước .

• Like
Điểm cảm xúc: dboxodb