skill 06

Lượt xem: 10,716

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Tềnh hềnh là một buổi trưa trời không nắng không mưa thấy bức rức giống như bị nhốt vậy mà đang ở khu q8 thế là gọi quyền trợ giúp người quen được thông tin là mới train skill xong thế là ATP thẳng tiếng
vừa vào cửa thì em phục vụ lễ phép đưa thẻ xe xong đưa lên quầy để làm thủ tục nhập học rồi lên phòng thưa giản nghỉ ngơi cho bớt nóng còn em nó lên bật phòng cho có hơi,.
Vào vấn đề chung
SBD: 06
face :5.5
V1: 6đ vừa đủ
V2 6đ gọn
V3: 6đ đủ xài kekeke
V4: 8đ nước lũ dâng cao
Em bị hấp ngay từ lúc bước ra khỏi phòng xông, em nó kêu anh lên giường ngồi , ui mẹ ơi ghế hok ngồi mà ngồi giường làm gì , cũng là có mục đích để em nó lau khô xong rồi thăm hỏi thằng em tý, thăm hỏi xong lôi thằng anh vào bồn tắm rữa sạch sẽ và dìu ra khỏi bồn vì thằng anh chân ngắn quá bước ra hok nổi,
vừa ra khỏi bồn thì màn bj dao đầu trên sàn, vừa bj thằng em vừa lau thằng anh cho khô ráo hehe, thằng anh đang khiếu nại thì em nó bảo lên giường đi năm ngữa ra . lúc này thằng anh được sướng cái lưng còn thằng em lại được chăm sóc , thiệt là muốn thiến luôn. cũng may là thằng anh kiềm chế được .
Mx khỏe : Đá nóng , và đấm bóp , đi lưng đủ bài 6.5đ
Mx thái: em nó hơi ngại ngùng vì mới train cho nên cũng nhờ sự đồng cảm của thằng anh cho nên em nó bớt ngại, clik bi, đi lưỡi full bài, chỉ mỗi dọn wc thì hok chơi thôi, từ trước ra sau , từ sau ra trước phê phê, và được thằng anh đề suất CIA luôn để cho thằng em chết thế là cảm giác mơn mớn từ lỗi tay đến lỗ rún đến đôi chân đều được một con rắn lườn qua lách lại êm ái và đớp ngay thằng em eck eck. cảm giác phê phê khi vừa được mơn mớn xong thì được ủ ấm thằng em , và đôi tay thì khám phá khe suối ấy, khi suối cạn thì cũng là lúc thằng em muốn bồ sung nước vào nhưng thôi đâu đó chừng mực tý và nó được CIA sung sướng không thấy nước mắt,
Lim dim nghỉ ngơi và được em nó mx đầu xong tắm rữa lại và chào hỏi thằng em xem tỉnh chưa.
Một buổi trưa sung sứng với ATP. em nó nhiệt tình lắm cho nên tip hơn tíc tý nhưng bằng mặt bằng chung anh em đi .
tổng kết:
vé 300
tip tùy lòng hảo tâm
CSVC 6đ
Sẽ ghé lại thăm em vì sự nhiệt tình và lễ phép ở đây, từ nhân viên đến phục vụ.

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Hay quá bác. Lịch sự vui vẻ là ok rồi. M đoán khu vực này làm thái chắc tip 400-500 ok :v

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Tip 400 thôi bác, để còn đi lâu dài với anh em đỡ gánh , mấy bác tip mạnh quá là hẻo anh em hihi.

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Đọc report của bác @loveofsex sao nghe mùi PR quá, bác nào kiểm chứng dùm.

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Hihi mình cũng đâu rảnh mà lết xác lên đó rồi quăng tiền ra xong về lại viết rp. Có gì mình chia sẽ cho anh em cùng biết để có chỗ mà vui chơi bác ui

Hâm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/5/17
Chủ đề
1
134
20
0 ₿
Chúc mừng pác @loveofsex . Bên này có 1 cô em tươi ngon mơn mởn nhưng tạm thời đang chăn nên Hâm chưa share được. Kekeke

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Để bo thêm 1 chút như bác nói nó liên quan đến thiên thời vs địa lợi nữa ^^
Vui thì thêm 1 hay 200k ko vấn đề ^^

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
Đại hiệp nói thế, anh em nào thật tình nghe đại hiệp tip 200 300 vé thái thì tội cho mấy em. Cứ min = vé, bonus thêm mức hài lòng được rồi

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Hiếm khi m tip min = vé, trừ khi là ko hài lòng thôi. May là nhỏ giờ chưa bị ^^ cứ vô đúng chỗ đúng mục đích là ok hết ^^

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác nói vậy củ thớt bùn 5 phút đóh. ai kiểm chứng hok bằng chính mình thực tế. Pác vi hành 1 bữa đi rồi về chi sẻ với a e.