Noel Q.1 [ SLOGAN NOEL ] TRỞ LẠI GẶP EM BUỔI CHIỀU LÃNG MẠN

Lượt xem: 702

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
204
44
32
Tphcm
1 ₿
Cũng lâu rồi ko gặp em , lòng bồn chồn bồi hồi trong nhớ nhung . Sẵn dịp nhận được quà từ BTC dịp noel , thời tới liền xách xe lên chạy tới thiên đường sung sướng 41 LTHG. Vô bắt gặp được bé lễ tân xinh xắn , quá là ưng cái bụng . Nhìn em mà chỉ biết ước gì em có số làm mần luôn :8onion38:

Mình đến nơi đợi tầm 10p lên phòng , phòng này xông hơi nhiệt độ ko nóng nhiều như mấy phòng trên, đợt này vô xông hơi tới khi em vào.

Em 66 vẫn vậy , yêu kiều trong bộ đầm nhung , vẫn gương mặt xinh xắn và nụ cười vui vẻ. Tám chuyện với em tí đợi nước đầy rồi vô bồn. Em vẫn tận tuỵ công việc như ngày nào , tắm gội sạch sẽ từ trên xuống dưới, trong ra ngoài sạch sẽ . Xong xuôi phần dạo đầu thì em nhích lại mình click ti , quấn quýt lấy nhau làm nóng cơ thể . Em đến thì mình đón , tay cũng liên tục hoạt động khám phá hang cùng ngõ hẻm, đụng tới đâu nước rỉ ra tới đó . Quần nhau được tí thì phải kiềm chế lại để lên gường , ko vã ra bồn thì nhục chết :9onion26:

Lên gường làm massage khoẻ kèm theo nằm gối thảo dược, đắp mắt thư giãn . Em làm đầy đủ những bài cơ bản , thư giãn gân cốt . Nói chung phần khoẻ thì em ổn đối với mình . Đang nằm tận hưởng thì chợt có 1 dòng nước lạnh chảy xuống lưng , giật mình thì cảm giác được cơ thể em áp lên lưng mình. Em trườn onsen tê tái thật sự, vừa trượt vừa click lưỡi kèm theo tiếng rên khe khẽ . Bầu không khí đang nóng dần lên theo từng động tác của em :ami-(10):

Nằm chịu trận 1 hồi thật là quá sức, mình liền lật lại đáp trả em có đã cái nư , cả hai như hoà quyện thành một , phối hợp nhịp nhàng đẩy xe hàng . Đẩy được 10p chịu hết nổi mình đầu hàng . Nằm nghỉ mệt ôm em tí rồi ra tắm rửa lại rồi ra về.

Em vẫn vậy , luôn luôn đem lại cảm giác thân thiện, vui vẻ đúng nghĩa người tình 1 buổi .

Xin cám ơn BTC và Dubai đã tạo sân chơi và cơ sở dịch vụ đỉnh cao để phục vụ anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ... và luôn ghé thăm bé kưng ạ:cuteonion41: