Q.12 - SMTS cùng em 39 camthyyy | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 SMTS cùng em 39 camthyyy

Lượt xem: 613

Tran Quoc Khanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/1/23
Chủ đề
10
47
29
Tp hcm
0 ₿
Lời đầu cho mình gửi lời cảm ơn đến mod @Dory vì đã tạo ra một event quá là hấp dẫn cho ae đồng râm.
Sau khi trúng code, mình tranh thủ ib cho cơ sở để chọn ktv và book lịch luôn. Khi phi xe đến thì các em locker niềm nở đón tiếp rồi dắt mình lên phòng. Thì bữa nay xui cái là phòng đầu tiên mình lên thì bị lỗi xông hơi cái là mình phải đổi phòng, xong vừa đổi thì em nó vào luôn chưa kịp xông gì hết. Ấn tượng đầu tiên thì là em nó minhon, nhỏ người, giọng cute và đặc biệt là khá dễ thương nha mấy ông. Xong thì mìn cũng vào xông hơi tầm 10p rồi ra bắt đầu màn tắm bồn với em nó. Đợt này mình đi thì phần tắm bồn em nó chỉ tắm sơ cho mình thôi chứ cũng không có hoạt động gì sôi nổi trong bồn hết nên mình pass qua phần này luôn.
Sau khi lên giường thì em nó bắt đầu phần ms khỏe, phần này mình khá ấn tượng tại vì em nó làm lực khá ổn, đủ bài các thứ giúp thư giãn sau một ngày làm việc mệt mỏi, em nó có hỏi mình mệt mỏi phần nào thì sẽ chú tâm làm phần đó nhiều hơn. Xong đến phần ms mệt, em nó làm đủ bài nhưng mình vẫn cảm thấy em nó có một sự thiếu sót gì đấy so với các em mình đã từng đi ở Cẩm Thy, ms khỏe xong em nó đi thái. Em nó chà đến đâu là có chiếc lưỡi thần kì đi theo, tê tê đã đã rồi thêm phần WC nhẹ nhẹ thư giãn cho ae. Xong em nó bảo mình nằm ngửa ra đi anh. Mình cũng làm theo và em nó xoay người lại cho mình khám phá v4 của em nó nhma mình pass lần này nên cũng k khám phá nhiều. Em nó BJ cho mình tầm 10p là mình cũng CIA trong sung sướng. XOng mình nằm nghỉ một tí rồi em nó tắm lại rồi mình xuống làm bát mì trúng và kết thúc lần vui vẻ này.
Tổng kết
V1: 8/10 cam Việt
V2:9/10 k lipid
V3: 8.5/10 ổn áp
V4: không khám phá
Service: 8.5/10 giọng em nó deth rất cute cùng bài ms khỏe cực kì bài bản dành cho ae nào đam mê ms khỏe
Tic=tip

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,244
2,746
32
16 ₿
Bé 39 là thần kỹ trong bồn đấy. Lần sau bác book bé bên Dubai GV sẽ thấy bé bung lụa hoàn hảo :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Tran Quoc Khanh

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
91
1,511
578
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn anh ạ! Nếu có thiếu sót gì thì anh bỏ qua giúp cơ sở cũng như KTV 39 nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Tran Quoc Khanh