Q.5 - SỐ 01 BIGBANG - THẬT DỄ THƯƠNG ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 SỐ 01 BIGBANG - THẬT DỄ THƯƠNG !

Lượt xem: 104

kimcuongdainhan

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
27
259
187
42
Q11
0 ₿
Hôm Qua Tát Nước Đầu Đình Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn Số 01 ! Hây dza, lại cái tật mê gái, cứ có gái đẹp là làm gì làm Em phải sang BiGBanG thẩm liền mới được, Bạn 01 làm được 2 hôm rồi, mãi tận ngày thứ 3 Em mới qua gặp Bạn . Ấn tượng đầu tiên, Bạn 01 cao tầm 1m63 , da trắng, xinh, khá dễ thương, tướng người hơi gầy một tí, Bạn 01 mập tầm 3kg nữa là đẹp,giọng nói rất nhẹ nhàng, rất lễ phép, Bạn vào phòng mặc đồng phục BiGBanG lúc trước, kiểu thủy thủ mặt trăng màu xanh đen, váy ngắn (phải chi ngắn thêm chút nữa là Ố dzè…), Em đang thay đồ thì Bạn đưa tay bóp vú Em, ai da mới vô đã khiêu chiến Em rồi, ngồi ghế safa trò chuyện Bạn liền đưa tay khám phá hang cùng ngõ hẻm của Em, làm con kiu của Em chịu không nổi, ngóc dậy biểu tình pặc pặc đòi quyền lợi, chưa hết Bạn còn lột cái khăn Em đang quấn ngang hông ra, ngồi hẳng vào lòng Em mà đu đưa, lúc này Em mới để ý Bạn 01 mặc sịp mỏng ơi là mỏng, nắm vuốt một cái, cặp mông của Bạn lộ hẳng ra, rất quyến rũ. Được một lúc nước trong bồn đầy, Bạn liền kéo Em vô tắm rửa, Bạn tắm cho Em rất kỹ, sau đó Bạn bắt đầu các kỹ năng bú liếm, nút bi, xoáy nòng, liếm kem, mút kem, mút bi được Bạn phô diễn…thật là đã, nhưng gou Em khoái nhất là khi Bạn dùng cái miệng bé bé xinh xắn của Bạn hun từ lỗ tai của Em, la liếm hun tới ngực Em, sau đó lại la liếm tiếp tới rốn Em, bất thình lình Bạn liền ngoạm lấy con kiu Em mà mút, mà liếm , Bạn ngậm rất sâu lại lâu nữa, khi ngậm cái lưỡi của Bạn lại ngoáy ngoáy đảo qua đảo lại (đúng gou của Em) , …OMG Em thật phê, sướng quá, sướng quá, lâu lâu Bạn lại liếc nhìn Em rồi lại cười như đang chọc tức Em vậy, Em liền kiềm lại nói Bạn, mình ra giường Em nhé, Bạn khẽ gật đầu đồng ý. Ra gường Bạn làm khỏe rất tốt, Bạn bắt đầu đổ dầu lên người Em, Bạn làm Thái và NuRu rất bài bản, sướng nhất và nhột nhất là khi cái lưỡi của Bạn nút chụt chụt từ cổ đến lưng và tới mông…Ahii. Sau đó BẠn nói Em nằm ngửa ra, lúc này là kỹ năng chà con kiu, Bạn lại đồ dầu thêm, cái mép hào của Bạn và con kiu của Em thật sự khít vào nhau, Bạn bắt đầu lên xuống, không cần giữ tay luôn, ghê chưa (công phu cao cường), lúc này là Em phê quá phê, hòa quyện vào động tác lên xuống ấy là âm thanh của dâu, cứ nhóp nhép nhóp nhép, chẹp chẹp, Bạn 01 rất khéo léo lồng vào đó là âm thanh rên sướng của Bạn, khiến Em cảm tưởng như đang xem một bộ phim JAV , lúc này Bạn 01 lại bất thình lình ngậm con kiu của Em tiếp, lại nút, lại liếm, ngậm, cái lưỡi lại ngoáy ngoáy đảo qua đảo lại, thật tê tái…, Em đã out, đã bại thê thảm, sau đó Bạn 01 tắm lại cho Em, kết thúc cuộc gặp gỡ với Bạn, khi về Bạn còn không quên ôm Em chào tạm biệt. Thật ra mà nói để cuộc vui được thăng hoa, Em nghĩ các Bác vào gặp bất kỳ Bạn KTV nào, chúng ta cứ trao đổi thẳng thắng với các Bạn, các Bạn KTV sẽ hiểu ý của các Bác thì khi làm cho các Bác sẽ vui vẻ và thăng hoa hơn. Đây là bài RV nhẹ của Em và Bạn 01, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em .

Đính kèm

113 KB · Lượt xem: 38

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
1,002
313
0 ₿