...số 01...vạn sự tuỳ duyên...

Lượt xem: 5,325

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Blacksheep

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/10/14
Chủ đề
2
58
9
0 ₿
Nghe các sư huynh đệ đi trước đã nói nhiều về TT, khen có, chê có, nói chung thì 9 người thì 10 ý, đôi khi hợp người này nhưng lại khắc người kia, nên nay mình viết bài này theo cảm nhận riêng của mình nhé!

Vào thẳng vấn đề luôn nhé!

Trưa nay mình đi VIP Thái , sử dụng mã giảm giá nên giá 270k, thanh toán tại quầy trước khi lên phòng nhé, sử dụng mã code nhưng các a ở đây không tỏ thái độ khó chịu hay tỏ thái độ ko vui nhé, vẫn rất vui và niềm nở.
Sau đó lên phòng thì ku dắt mình lên cũng hỏi thăm này nọ xem có yêu cầu gì không, cũng giống như bao chổ thôi, nhưng mình thấy ok là hỏi thăm ý kiến thôi chứ ko có ý chèo kéo hay xin xỏ gì nha. lịch sự, lễ phép!

Khi bé 01 bước vào thì ấn tượng đầu tiên đó là nhìn dễ thương, nhẹ nhàng, gọn gàng, tươm tất và đặc biệt là mùi nước hoa COCO CHANEL nha! Mình rất thích dùng nước hoa, nên thấy là mến rồi đó ahihi
Sau đó thì cũng chào hỏi xã giao vài ba câu, mà cũng quên hỏi tên của bé luôn chứ, thật là một thiếu sót! haizza
Giọng nói của em nhẹ nhàng nhưng tự nhiên nghe rất thích chứ không giã giọng gió như một số nơi mà mình đã đi nha, nói chung là e nói chuỵen lịch sự, nhẹ nhàng, từ ngữ rất giãn dị tạo cảm giác thoải mái khi nói chuyện.

Rồi cũng tắm, àh mà trong khi chờ nước trong bồn thì e gội đầu cho mình, lần đầu tiên biết gội đầu khô luôn nha, không cần vào bồn hay vòi luôn nha, người vẫn khô ráo luôn nha, kết thêm khoãng này nữa ahihi. Sau đó thì nước cũng đầy rồi vào e tắm cho mình, mình nói rõ là e tăm cho mình nha, chứ ko phải tắm chung nha, rất nhiệt tình và không có gì gọi là công nghiệp nha, từ từ chậm rãi, hết chổ này đến chổ kia, rất nhẹ nhàng và dịu dàng. Nói chung là thoải mái. Sau đó ra lau người cũng nhiệt tình luôn chứ, sợ ra nằm máy lạnh cảm nên e lau khô queo luôn ahehe

Sau đó thì ra phòng ngoài, đến tiết mục mát xa với mát gần hehe.
nằm ngữa trước nha, nhưng mà chưa có làm zụ kia vội đâu, từ từ thưởng thức sau. E lau đầu thêm nữa rồi massa đầu, cũng rất nhẹ nhàng, chậm rãi, cảm giác như đang đi spa, rất đủ bài nha, không công nghiệp. phê chãy ke luôn. ahehe.
Rồi đến massa người, nằm úp nằm ngữa đủ mọi tư thế. Nói chung là em số 1 này làm đầy đủ, không thiếu xót, không hối thúc.
Rồi cũng đến phần được mong chờ nhất hehe. Massa Thái là thế nào thì các bro nào chưa hiểu thì cứ gô gồ tìm hiểu đi nhé. hehe rất là hấp dẫn, Massa bằng bưởi mà, rất là phê. Nói chung là Bj ( Out in alo) không phải Hj pha Bj nha, nói chung là sướng run người.
Giờ ngồi viết bài mà nhớ lai vẫn còn cảm giác sung sướng ấy! ahehe

Nói tóm lại:

Em thuộc dạng mình dây, cây cảnh, 3 vòng ổn định, đẹp. Em cho khám phá nhưng trong mức độ cho phép của qui định của cơ sở thôi nha, bro nào đòi hỏi nhiều quá thì không đc đâu nha, làm vậy tội nghiệp e ấy bị quản lý la nữa mắc công.
_Em làm rất bài bảng, nhẹ nhàng, diệu dàng như người yêu, ân cần, không hối thúc, không công nghiệp.
_EM thuộc dạng tình cảm nên các bro cũng nhớ nhẹ nhàng tình cảm với e ấy nha.
_Cảm giác rất thoai mái sau khi được em massa.
_Nói chung là còn nhiều, các bro cứ tự trãi nghiệm nhé!

Tic 340 giảm 70 do có code còn 270. Mình tip 400. rất xứng đáng nhiều hơn nhưng do tui nghèo nên có nhiêu đó ah!

Chúc toàn thể ae mạnh khoẻ và thành công! ÀH bro nào sau khi đọc bài của mình vào yêu cầu số 01 thì nhớ nói là thấy anh Tú Đội nhận xét nên đi thử nhé!
Chúc cho cơ sở ngày một phát triển và luôn được mọi người ủng hộ nhé!!
...bài đã dài...đêm đã khuya...xin dừng ở đây...

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng bro ngin trym. Sẽ test thử e này

• Like
Điểm cảm xúc: Blacksheep

Doifieubac

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/2/16
Chủ đề
1
111
5
0 ₿
Mừng bác ngon tờ rym

• Like

Trajnhaj

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/9/16
Chủ đề
0
23
7
34
0 ₿
Bài rp rất chi tiết và hay nữa,Thank bro đã nhận xét chân thật nhất có thể,cũng là một sự lựa chọn xứng đáng...

• Like

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Rp chi tiết hay quá phải học hỏi mới được kkkk

• Like

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Mừng bác chym ngon ý nhầm ngon chym hehe

• Like

Justin75

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/16
Chủ đề
0
38
2
43
0 ₿
670k cho dịch vụ massage bằng bưởi cũng nên thử 1 lần , đó giờ đi massage 300-400k quen rồi ahihi

• Like

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
nhớ mấy bài bác này lần nào tới yêu cầu bé 01 củng phải đợi nhưng mà vì thằng em nên chịu kkk

• Like

Hoangtusinbad

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/10/16
Chủ đề
0
2
2
41
0 ₿
Mình là mem mời.Minh thấy mấy ae trên diễn đàn khen e No.1 nhiều (nhất là bro TÚ ĐÔI),bơi vậy vào lúc 18h40 tối wa mình có đến Tây Thi và check e náy(wa hên lun,kêu cu dẫn vào phòng cho e số 1,cu đó nói dạ a chờ e chút,e số 1 lên liến).Đanh giá của mình như sau:Đung như bro Tú ĐỘI đăng bài,e ấy đã cho mình một bủôi tối sung sướng đến từng mạch máu lun.
TIC:270(CODE),TIP LỄ TÂN:30k,TIP:400k,gơi xê:10k.
NHÂN XÉT CỦA MÌNH LÀ THẬT ĐÁNG GIÁ ĐÔNG TIỀN MÌNH BỎ RA.....

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam and Blacksheep

Blacksheep

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/10/14
Chủ đề
2
58
9
0 ₿
...sao hõng xin giùm tui sđt zậy chú...