Số 01 xứng đáng là thánh nữ của Minh Long

Lượt xem: 4,850

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Gia Nguyễn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/12/17
Chủ đề
1
11
6
40
0 ₿
:)Xin chào toàn thể anh em đồng dâm:

Hôm nay ngồi viết rì pọt về một bé Thánh Nữ 01 xinh đẹp của Minh Long đây :

Gọi là Thánh Nữ thì cũng hơi quá nhưng tại thấy bác nào có viết bài về bé ấy cũng gọi vậy nên em mới gọi theo thôi mong đừng ném đá em quá lời . Lúc đầu khi đọc bài viết về bé ấy thì em cũng thấy hưng phấn vì nghe đồn bé ấy là gái Bắc lại còn xinh đẹp nữa nên cũng muốn thử mùi vị ra sao. Cuối cùng sau 2 lần yêu cầu bé thì thấy rất hài lòng, à không phải nói là rất hài lòng mới đúng. Vì bé rất xinh. Trang điểm vào chắc ngang Minh Hằng. Bé cũng thuộc hạnh mục xinh nhất ở ML theo em thấy
( ý kiến cá nhân theo con mắt của em thôi nha)

Tính gặp bé ấy nữa mà nghe tin bé bệnh nên nghỉ phép . Đợi mòn cổ thèm quá vô xả tạm nhưng ai ngờ gặp lại bé ,bé vừa đi làm lại xong, trời ơi gì mà có duyên giữ vậy chứ.

Em mừng như nhà có cỗ ấy các bác ạ !

Vừa thấy bé bước vô cửa nghe cái giọng bắc ấm áp “ em chào anh ạ “ là em chạy lại ôm bé vào lòng liền, chẳng hiểu sao lại làm vậy nữa.

Bé nói “ anh nhớ em lắm hay sao mà ôm em chặt vậy ạ “ em chỉ cười chẳng biết nói gì bây giờ . Bé cười tủm tỉm vừa cởi đồ cho em vừa nói nhỏ “ anh vào xông hơi đi cho khoẻ rồi ra đây e tắm cho nha, ngoan đi em thương “ ok xông hơi 5 phút thấy bé ở ngoài ngồi đợi vừa đợi vừa hát( bé hát hay lắm) ra ngoài tắm thôi.

Khoản tắm thì quá là ok vì bé tắm rất kỹ và nhẹ nhàng lắm, vừa tắm bé vừa nghịch thằng nhỏ và còn nói chuyện với thằng nhỏ như kiểu 2 người bạn ấy.( nói nhỏ là em muốn bắn ngay trong bồn tắm ấy )

Đến phần chính đây : em thì không thích đấm bóp nên nằm ra giường 2 đứa ôm nhau nói chuyện rồi chiến thôi. Nhưng khi nói chuyện bé không ngừng vuốt ve tạo cảm xúc cho em khiến em thèm muốn ăn bé liền mà không được. Bé làm tình kiểu gì nhỉ ?? Giống như là người yêu mình đang làm tình cho mình ấy . Cứ nhẹ nhàng, mân mê vuốt ve . Ôi tê hết cả người . Đang phê phê bé ấy lấy tay em đặt lại gần con trym nhỏ rồi nói “ anh sờ trym em đi”
Vừa nói vừa lấy ngực chà lên mặt em nữa chứ.
Bé hiền dễ thương lắm nhưng không ngờ vào cuộc thì bé lại dâm như vậy. Mỗi lần liếm thăng bé của em nhìn cái mặt của bé dâm quá trời đất luôn . Bác nào thử đi rồi biết em nói không sai đâu. Kỹ thuật làm BJ của bé thì đúng là đỉnh của đỉnh. Phê như con dê luôn... nhiều chi tiết kể ra thấy ngại quá vì bé làm tình khỏi phải chê rồi. À. Em thì thích bú sữa thôi nên ko khoái khoản làm thái nhé. Chà dầu thấy ghê lắm nên không làm cái đó....
Cuối cùng thì em cũng phải “ ói tinh”:mad:

Nhưng có điểm cộng cho bé là khi em xuất tinh bé vẫn ôm em chặt rồi hôn nhẹ lên má nữa chứ. Đáng yêu dễ sợ . Kết thúc cuộc đua..

Em tóm tắt vậy thôi chứ viết thêm nữa thì dài quá đọc đau mắt các bác .

Thông tin cụ thể :

Massage Minh Long 337 nguyễn thượng hiền.

Số của bé : 01 sn 1994

Quê :gái bắc

Điểm mạnh : xinh , BJ đỉnh ,tình cảm

Bé làm ca sáng 10h sáng tới 10h tối thôi nha qua 22h là xin mời gặp bé khác ! Hix.

Vé Thái : 400k có code 350k

Típ : 500k lần trước. Lần này do bé mới té xe đi làm lại nên típ bé 700k gọi là thăm hỏi!;)
Chứ bình thường cứ típ 500 cho vé thái là quá ok con dê rồi ạ !:cool:

Chúc các bác ngon trym !:p

Gia Nguyễn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/12/17
Chủ đề
1
11
6
40
0 ₿
Cái Minh Long lúc trước đi qua nhìn bên ngoài thấy cũ không bắt mắt nên cũng không muốn vô thử. Nhưng nhờ có hôm say sỉn mà vô gặp được bé 01 giờ nghiền luôn mới chết chứ

Huỳnh Tân

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/12/17
Chủ đề
0
6
0
41
0 ₿
Bác này viết bài lủng củng quá.nhưng dù sao cũng cám ơn bác đã mất công sức viết bài cho bé.bài viết rất đúng với những gì em đã check.bé rất ok

Thay Tu

Tập Sự
Luyện Khí Massage
14/1/16
Chủ đề
0
219
6
37
0 ₿
Nghe kể thèm quá chắc phải check thôi. Đang phân vân bữa giờ.

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

Gia Nguyễn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/12/17
Chủ đề
1
11
6
40
0 ₿
Bác thông cảm.không phải chuyên môn của em ngày xưa học văn ngu lắm chỉ muốn viết bài cho mọi người biết thêm thông tin về bé thôi mà

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
MT kiểu đẹp đẹp chứ quậy hay massa tốt đâu có ok

Binh2711