Q.8 Số 04 Khánh Băng

Lượt xem: 7,469

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Xin chào toàn thể các anh em , lâu lắm rồi mới trở lại cuộc chơi do dịch bệnh co vy và một số lý do cá nhân :v
Cảm ơn bác @Dungpro đã có bài viết về em số 04 này nên nay mới có dịp ghé thăm em mới ở nơi chốn cũ kkkk :D
Thôi mình vào vấn đề chính thì bài viết của các Dungpro cũng đã bộc lộ được hết các ưu điểm và nhược điểm của bé rồi nên mình cũng không cần gì phải nhắc lại nhỉ kkkk. :))
Bác nói chỉ có chuẩn . Bé nó chịu khó làm lắm các ông giáo ạ , đấm bóp thì đủ bài đủ bản không an gian thời gian của các anh em . Thư giãn thì khỏi phải chê rồi , BJ 99% và có CIA luôn cho các anh em nhé nhưng bù lại một khuyết điểm nhỏ mà em nó đang khắc phục là nếu các nào thích mình dây cây cảnh thì không phù hợp đâu nhé do tuýt người của em nó dạng múp rồi nhưng bù lại bé nó trắng trẻo thêm cái V4 to chết người các ông giáo ạ . Bé nó 69 mà mình vỗ chát chát kích thích lắm ạ , nước nôi đẩy đủ nhé kkk .
Thôi nói nhiều mất hay , các bác cứ thử trải nghiệm xem nhé .
Tic : 300k ( ng diễn đàn 200k )
Tip : >= 300k ( tuỳ tâm )
Em xin hết ạ

ANH BOY

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Có bác nào biết chỗ nào full tới z k chỉ em với. Thank các bro

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Tui thấy bác đi massage mà tới z thì mất cả cảm hứng ý chứ :)) chắc mỗi người mỗi sở thích , riêng tui nếu đi tới z thì đi ngoài ok hơn

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
mà bên Tân Đông Kinh thấy "công nghiệp" nặng, và vắng khách, đấm qua loa vài cái rồi hỏi muốn thư giãn dến Z ko? ra giá luon nhé 800k - 1tr . Tôi thi ko thích đến Z nên từ chối khéo...