số 06 ML test cho anh em số làm Thái

Lượt xem: 4,766

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
Hôm vừa rồi chở gấu đi mua sắm gần ngay điện biên phủ vô tình đi ngang qua quán đối diện đồn công an nên không giống mấy chổ khác mặt tiền này kia vào khá ngại sợ gặp người quen thấy. Nay quyệt tâm khám phá sau khi tìm hiểu sơ thấy có 2 số làm Thái 09 07 còn lại không thấy ghi gì thêm đến tìm em khác thử thì được em 06 sẽ đánh giá sau.
- Cơ Sở Vật Chất: Phòng to quá nên máy lạnh chỉ mát mát chứ không được lạnh lắm nên thấy em nó massa mồ hôi thấy tội.

Đánh giá sơ em nó thì
Em này thì hơi lớn tuổi mà củng có chút nét ngoài 30 dồi
V1 không hiểu sao vẩn chắc và đẹp
V2 hơi hơi mập
V3 đầy đặn
V4 có tỉa tót
Được cái mấy em lớn tuổi thì chiều được hơn mấy em teen

Lúc mua vé có thấy mấy em hỏi số thì là số 10 vs số 18 mà 2 em này chỉ làm HJ em không còn teen nhưng nhìn cũng tương đối ổn

- Giá Cả: Tic có code 280k + Tip 350 nghe anh em bằng giá vé nên thế này thôi ngày 10 mới lấy lương.

Xông một buổi khám phá khá là ok phải ở đây còn nhiều em làm BJ vs Thái hơn thì hay hỏi ra đông mà chỉ có vài em được làm Vip, mong cơ sở phát triển mạnh mẽ kiếm thêm nhiều em cho anh em đồng dâm thưởng thức

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác thớt ngon trym
1 like cho pác thớt đã tiên phong test số mới cho cả nhà. Ko teen nhưng cần cù chịu khó thì vẫn hơn cả khối em

Tobi Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/11/16
Chủ đề
3
74
25
29
0 ₿
em này giọng dễ thương hơi lớn mà chiều khách vs nhí nhảnh

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
bác này chắc còn bận nhiều chưa tiện hehe móng bác có hình cho anh em xem

Cu đơ

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/12/16
Chủ đề
0
34
1
33
0 ₿
06 đúng là quá ok mà sao ngực có hình xăm mà hình của bác chụp lại ko có ta bôi đi rồi hả

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.