Q.5 - SỐ 07 BIG BANG - QUÁ SƯỚNG - QUÁ ĐÃ - GHIỀN HOÀI ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 SỐ 07 BIG BANG - QUÁ SƯỚNG - QUÁ ĐÃ - GHIỀN HOÀI !

Lượt xem: 346

Lãng Tử Si Tình 07

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/9/24
Chủ đề
1
4
4
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Đa Tình Tự Cổ Không Dư Hận – Thử Hận Miên Miên Vô Tuyệt Kỳ ! Nhắc tới Số 07 , chắc tất cả các Anh Em trong Group mình đều biết, đối với Mình , Mình biết 07 cũng lâu lắm rồi, bất kỳ 07 làm ở đâu trước đó và hiện tại 07 làm tại BigBang, Mình đều tới và ủng hộ 07 . Bé 07 một cô gái miền Tây Sông Nước, dáng người cao, làn da trắng, khuôn mặt xinh xắn đáng yêu, giọng nói nhẹ nhàng thanh tao, đối diện với 07 khiến cho Mình có một cảm giác thật sự khó tả. Khi vào phòng vẫn phong cách ấy Hello Anh, Anh khỏe không ?, hai đứa mỗi lần gặp nhau giống như người yêu gặp lại,bịn rịn nắm tay, trao cho nhau những cái ôm nồng ấm, bàn tay hư hỏng của Mình mỗi lần như vậy cũng tranh thủ khám phá ngực của Bé sau đó tiến dần đến mông của Bé mà vỗ mạnh, thiệt là sướng gì đâu..kaaa, lúc ngồi nói chuyện trên ghế sofa Bé rất tự nhiên, Bé ngồi hẳng vào lòng của Mình mà nủng nịu, những lúc như thế này thì thằng đệ của Mình cứ ngóc đầu dậy đòi quyền lợi..Pặc Pặc, nó cứ cấn cấn lưng của Bé, Bé liề nói : Sao Anh hư vậy, để Em giúp Anh nha, vừa nói chưa hết câu, cái miệng bé bé xinh xắn của 07 ngậm lấy thắng đệ của Mình mà bú liếm lia lịa, phải công nhận 07 làm đã quá, lúc này Mình chì có há hốc miệng mà sướng , phê quá phê, Mình đã ra trong sự sung sướng, ngồi nghỉ một chút Bé liền nói với Mình, nước trong bồn đầy rồi, Anh vào tắm cho khỏe, vào bồn Bé tắm cho Mình rất kỹ, Bé gội đầu rất đã, Mình đang cảm giác lâng lâng thì bất ngờ cái miệng của Bé lại bắt đầu bú liếm thằng đệ của Mình, Bé nút bi , đá trứng cút, xoáy nòng , cái lưỡi của Bé thật điêu luyện, liếm tới đâu phê tới đó, Bé ngậm rất lâu và sâu, cái lưỡi đảo qua đảo lại thằng đệ của Mình, lần này thì Mình phê quá phê, Mình lại ra thêm lần nữa , thật là đã , Bé nhìn Mình rồi cười thật tươi (lúc này trong mắt Mình bé thật đáng yêu), Bé nói, tụi Mình ra giường Anh nhé. Khi ra giường các bài Massage khỏe của Bé thật sự giúp Mình thư giãn đầu óc và nhanh chóng lấy lại sức chuẩn bị chiến tiếp hiệp 2 …Kaaaa. Như hiểu ý của Mình, Bé đổ dầu vào người Mình và người của Bé, các bài Thái, Nuru được Bé thi triển thật nhẹ nhàng, đồng thời cái lưỡi cúa Bé liếm tới đâu là Mình tê tới đó, nhất là khi Bé liếm phần lưng và phần mông của Mình, tới phần mông, Bé còn tinh nghịch liếm tới kẽ mông của Mình khiến người Mình trân lên mỗi khi cái lưỡi của Bé lướt qua, phê quá, sướng quá, lúc này thì thằng đệ của Mình lại ngóc dậy dòi quyền lợi, chỉ chờ có thế Bé lại ngoạm lấy thắng đệ của mình mà ngấu nghiến, cái lưỡi của Bé lại đảo qua đảo lại khi vẫn đang ngậm thằng đệ của Mình…. Úi trời ơi, sướng quá, Mình đã ra lần thứ 2, thật là đã, Mình nằm vật vựa, Bé liền ôm lấy Mình và hỏi : “Anh có mệt lắm không, Hôm nay Anh khỏe quá, lần nào cũng vậy, phải đủ 2 lần mới chịu “ . Đúng hơn thú thật với các Anh Em, 07 là chân ái của đời Mình, chỉ có 07 mới biết Mình cần gì…Kết thúc cuộc gặp gỡ trước khi ra về Bé cũng không quên ôm Mình và từ biệt . Đây là bài viết đầu tiên của Mình về 07, nếu có gì sơ sót , mấy Anh Em bỏ qua cho Mình .Cảm ơn tất cả mọi người.

Đính kèm

109.4 KB · Lượt xem: 110
  • Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang and Muller6868

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
1,002
313
0 ₿
dạ chúc mừng Anh đã gặp đc chân ái ạ. Cảm ơn Anh đã ủng hộ và lên bài cho bé ạ :ami-(30)::ami-(30):