Q.1 Số 08 cay đắng

Lượt xem: 629

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
Nay đánh độ bida với ông anh 5 ván mà xui 1 cái 2 ván gần như thắng thì lại toàn vào con 08 quá là cay rồi tính tiền uống ngụm nước hạ hỏa thì bất ngờ ông anh rủ đi massa nhẹ chơi từ Bắc vào thích thử qua trong đây sao :6onion28: thế thì đúng ngay chuyên gia rồi kkk, nói vui thế chứ không dám qua kinh nghiệm anh em diễn đàn được.
Lên app CM thấy gần nhất tân định tiến tới cho nhanh vào xem Ipab thấy ngay em 08 đập vô mắt CHA CHA vừa rồi thua tại 08 phải book em hành lại thôi.
Vừa bida vừa có tí men thì lại lười không muốn xông hơi lắm ngồi lủm hết đống trái cây với chai nước, lấy viên kẹo thơm hàn quốc ra cắn 1 cái cả cái phòng thơm mùi đào như này em vào không mê cũng uổng.
Đang ngấu nghiến trái cây thì 1 xe trái cây xuất hiện vừa nhìn qua 1 cái thì tưởng là Anna Bắc Giang mà kỹ tí thì ko phải kkk, tưởng đi Massa mà bị dắt nữa thì thôi.
Đánh giá qua em này khá vừa người em ngồi kế bên hỏi han sương sương thì đến lúc vào màn cháu tắm ông, kể với em nó tại sao lại book em thì do ghét số 08 làm thua nên book trả thù em cười lên hỏi thế muốn làm gì. Lát biết nha bấy bi:1onion33:từ bồn bước ra cái lạnh xỉu thằng em còn bằng quả ớt hiểm, em thấy thế lấy nhanh chiếc khăn ôm mình vào ấm cúng thế nhở. Thôi tặng em iu nụ hôn nồng chái nút lưỡi em 1 lút em còn hỏi sao miệng thơm thế :8onion38: chiêu mà lị mấy em mê lắm. Đi chơi mà cũng thấp thỏm con bồ nó gọi nên nói em có gì bỏ bước massa khỏe đi làm mệt cho anh là ok, bắt đầu em thoa dầu lên người em trườn em liếm theo đã thật sự, đến lúc em lấy cô bé trườn quanh khắp hết em liên tục lướt tới lướt lui trên thằng em. Bình thường sao không có cảm giác với cái này mà lần này thấy càng ngày càng sướng càng ngày càng sướng và thế là mới kịp nói 1 câu anh muốn ra ghê, thì em nghe thế em dừng lại liền nhưng.... đã quá muộn phát 1 chéo chéo xém lên tới mặt.:cuteonion3:
Em lau rửa lại rồi nói dừng 5 10' khi nào anh muốn lại làm nha sợ anh nhột, ok em mà sao mới 2' thằng em lại vào thế nói em quay người 69 luôn đi lần này mới cảm nhận được chiếc miệng của em, nút hết vào nó sướng. Kích thích tột độ bên đây lưỡi mình cũng đánh 100000 vòng trên phút em rên vang vọng khắp núi rừng mà nhớ lại là vào trả thù mà nên vỗ mông em mà cái thế 69 khó vỗ quá nên vỗ được nhẹ nhẹ chứ doggy là đi cái mông với anh kkk. Chuyện gì đến cũng đến lần 2 em CIA quá tốt hết tất cả đến khi thằng em khó chịu luôn mới dừng.
Vào tắm với em trước khi về em còn hỏi có muốn súc miệng với em không súc luôn thế quá an toàn chu đáo êm ru, thích chổ nào vậy này. Cái kết 1 ngày tuy hơi buồn do số 08 nhưng được cái 08 khác đã bù lại

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
89
16
0 ₿
tưởng phốt gì em nó không đi bé này thấy ok quá trời mà sao bị phốt hóa ra bác thua bi da:2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Kady black

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
51
19
30
0 ₿