Thủ Đức Số 09 nhưng được lên đỉnh 69

Lượt xem: 3,244

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyen van duy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/6/19
Chủ đề
1
1
2
27
0 ₿
Chào các bác, đây là lần đầu em viết review trước giờ em cũng đi nhiều chỗ nhưng lười viết.Tuy nhiên lần này sau khi đi Pharaon thì em đã có cách nhìn khác và quyết định viết một bài

Em đi vào ngày thứ 7 26/2 nhưng do bận quá nay mới viết được bài. Không dài dòng sau khi nhắn tin cho quản lý và book 1 vé Queen thì em phi ngay đến cơ sở, sau khi đọc nhiều bài review của các bác về em 68 nên em quết định chọn số 09 vì chưa thấy ai review cả.Bước vào phòng xông hơi một chút thì em ấy vào đập vào mắt em là một khuôn mặt dễ thương với một giọng nói ngọt ngào cùng với đó là cặp bưởi 5 roi mà nhìn vào các bác chỉ có vừa muốn ăn ngấu nghiến.Bé đỡ em ra ghế ngồi đồng thời còn lột trái cây và mở nước cho em uống "Anh nghỉ ngơi chút nha, uống miếng nước tí nữa còn tha hồ mà có nước để ra với em", kèm theo một nụ cười dâm đãng, nghe xong câu đó là em đã biết là hôm nay lành ít dữ nhiều với em 09 rồi .Vào bồn tắm thì màn mẹ tắm con cũng bắt đầu với cái tay hư hỏng của em ấy đi từng ngóc ngách trên cơ thể của em sau đó đến đôi môi đi tới đâu là hun tới đó khiến các bác chỉ muốn "á á á" với em 09 ngay tại bồn tắm, vờn nhau một lúc thì bé 09 quyết định cho em một shot ngay tại bồn tắm.Đôi môi và cái lưỡi ấy sẽ khiến các bác không thể quên với sự điêu luyện của em ấy.Em có cảm giác cái lưỡi ấy như cuốn lấy đồng thời hút hết mọi thứ của thằng "em" của em vậy, tranh thủ trong lúc 09 và thằng em của em chiến đấu thì tay của em cũng phải nhanh chóng hái trộm đào tiên vì có qua cũng phải có lại mà hehe.Sau một hồi tranh thủ vờn nhau thì em cũng chịu thua và CIA của em ấy.

Sau khi vòn nhau ở bồn tắm xong xuôi thì lên giường và đây là lúc em ưng nhất vài màn đấm bóp của em ấy.Lực đấm vừa đủ đồng thời em ấy còn nhẹ nhàng hướng dẫn những lúc nào nên thả hết sức lực để cơ thể thả lỏng như trôi theo dòng nước còn lại thì cứ để em ấy lo. Những lần đấm bóp vào đôi tay đôi chân khiến em như được thả lỏng cơ thể không còn thấy mệt mỏi nữa và đặc biệt bé 09 này rất chịu khó đi đủ bài quyền từ đầu cho tới chân khiến các bác chỉ muốn nằm để em ấy đấm bóp mãi.Đảm bảo các bác là chỉ việc nằm xuống thì việc thư giãn chân tay bé đó sẽ làm đầy đủ khiến cho các bác phê không muốn về nhà luôn ấy chứ. Chắc chắn không thể thiếu màn nuru rồi, một dòng sữa lạnh tràn lên lưng em nhưng đồng thời cũng có một vật lạ to tròn, mềm mại đi từ dưới lên khiến em không khỏi run người vì sự nhột này. Chịu không nổi em quyết định quay người lại để còn tiếp tục hái cặp bưởi còn đang dở và vẫn là màn BJ khủng khiếp với cái lưỡi điêu luyện khiến người em như co lên để chống cự nhưng sức chống cự lần này quá yếu ớt trước em ấy nên em quyết định đầu hàng sau gần 10'. Nằm một chút nghỉ ngơi sau đó bé tắm lại cho em và trò chuyện một lúc thì ra về
Tổng kết bé 09
-V1 10/10
-V2 ổn áp
-V3 bao to
-V4 ướt áp cho các bác tha hồ
-Bé quá vui vẻ, dâm đãng , nhiệt tình từ khâu chăm sóc cho cả thằng anh lẫn thằng em
Tic 5xị
Tip 1xxx + ít cafe cho giữ xe
Lần sau có dịp ghé em sẽ đi số khác để review cho các bác đầy đủ mọi số trong cơ sở. Lần đầu viết bài nếu có sai sót mong các bác thông cảm.Đây là cảm nhận của em về cơ sở và em cũng rất hài lòng với cách phục vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira and Massage Pharaon

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Pharaon chân thành cảm ơn tình cảm và niềm tin bác dành trọn cho cs…
Chúc bác nhiều sk và thành công!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.