số 09 - với anh em chỉ là cô bé

Lượt xem: 6,481

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Nhân dịp là không có dịp nào hết Zlat report 2 số đã đi ở trường đua, tóm tắt các vấn đề như sau:

Tick 120k: có body, có foot giá tương tự với đội ngũ riêng. Tick 60k nếu có vé mời
Tip tùy các bác: 150k,200k hoặc nhiều hơn tùy lòng hảo tâm
Csvc: tạm, không dơ nhưng cũng ko quá sạch, phòng ốc hơi chật chội
Service: khá tốt, nhân viên thân thiện không vòi tiền như các cs khác
KTV: đấm đá tốt, có đá nóng, giác hơi, đủ bài không hối thúc
Đặc biệt: là nơi có thể ngủ qua đêm

Sau đây là vấn đề chính:

Số 41: Cô nàng nóng tính;)

Nhỏ nhắn xin xắn, trắng trẻo tóc dài da mịn khá cute. Điểm trừ là nói chuyện khô khan đấm đá hơi mạnh tay ( tánh em nó thế éo sửa được ). Được Zlat nhiều lần chinh sửa và em cũng có thái độ lắng nghe hợp tác. Đi 1 lần ko gặp lại vì ko hợp gu.

Số 09: Cô bé ngọt ngào:)

Lịch sự lễ độ, nói chuyện rất ngọt ngào. Em có sở thích đi ra ngoài chơi nhưng vì tay lái yếu nên chỉ dám đi ké chứ ko tự đi 1 mình nữa ( ko biết có đang gài anh ko ). Cũng như mặt bằng chung em đấm đá ổn. nhẹ nhàng không hối thúc, là 1 nhân viên thích " LÀM THÊM GIỜ" . ĐI em Zlat toàn ra đúng giờ hoặc trễ hơn.
Đặc biệt, em chỉ thích làm cho số quen, ko thích đi tua. Em ở đó nên các bác có thể yêu cầu em 24/24, em cao tầm 1m63, vóc dáng cân đối. Là 1 số đáng check. Điểm trừ: em ko cho biết tuồi dù đã hỏi nhiều lần,

Còn 1 vài số nhìn khá hot ở đây, diễn đàn cũ cũng đã report nên Zlat ko giới thiệu lại. o_O

kingkong_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/15
Chủ đề
2
22
6
43
0 ₿
Các chỉ số của 09 thế nào bác? Cung cấp thêm thông tin để anh em tìm hiểu chứ

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Ba vòng đều cân đối như nhau, không như mấy em hot girl. 09 có tuổi ko nhớ lầm là tầm 27-28 đó. Đây là 1 số tay nghề tốt, phần còn lại no comment!

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Có cùng cảm nhận với bác, em này thuộc dạng đã từng trải nhiều. Gần đây đổi gió thích mấy em teen ngây thơ vô số tội hơn nên tạm thời gác kiếm với Khang Huy :D

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
227
26
35
0 ₿
em số 9 này phần thư giãn có ok ko bác ui. mình chỉ thik mấy em style vầy nhưng thư giãn tốt nữa hihi

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Ở Trường Đua không chú trọng phần thư giãn. Nếu có thì chĩ là tương tác 1 chiều cho xong, còn bác muốn táy máy tay chân thì phải quen và xem bác có giỏi và khéo hay không hahaha

kingkong_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/15
Chủ đề
2
22
6
43
0 ₿
Hôm trước có thử em này. Em massage rất bài bản và phục vụ rất vui vẻ. Điểm trừ là vòng 1 hơi nhão.

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

Em ấy đã chuyển sang massage khoẻ rồi nhé.
Có gì Inbox địa điểm cho
Lần này nói chuyện rất dễ thương và thư thái.
Một nơi lý tưởng để được đụng chạm nhẹ và nói chuyện thư giãn thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat and quyenfree