Q.1 Mỹ nhân Số 1: Em là Điêu Thuyền

Lượt xem: 1,967

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,764
1,265
0 ₿
Hello anh em. Bữa giờ định tính bế quan tịnh tâm tịnh duỡng chút mà cũng ko yên vì nghe nói có 2 thiên thần mới cập bến Dubai là No.1 và 14 Pro Max nên nắng cực đành phải xuất quan xuống núi đi diện kiến thỉnh giáo 2 thiên thần này thì mới cam lòng đc
Phân vân ko biết chọn diện kiến số nào truớc, cuối cùng sau 30p suy nghĩ cũng chọn 14 Pro Max bốc alo book but nghe câu dạ em 14 chỉ làm từ 8h tối thôi anh, lần này đi buổi tối ko đc nên chuyển qua số 1 vậy, và có ngay số 1 ko bị ông nội nào giành truớc
Đến giờ hẹn xách xe chạy tới Dubai vừa thắng xe cái két thì chú bảo vệ giữ xe đứng dậy nói "OK, vô đi cháu, cứ để đó cho chú!"
Vừa buớc lên bậc thềm thì em Ng lễ tân xinh đẹp kiêu sa mở cửa ra chào đón "Dạ chào anh, trời ơi lâu quá sao em ko thấy anh tới vậy? Mình nói lại đâu, anh vẫn tới đây đó chứ, tại lần truớc em nghỉ phép nên k thấy a đó thôi! Vừa chào hỏi em lễ tân vừa đứng sát mình mà em có body rực lửa, vòng 1 tuyệt đẹp đứng hơi sát quá nên vòng 1 cứ đập vô mắt mình làm muốn xịt máu mũi ah =)) mà tiếc là em đã chống lầy rồi mấy ông ah
Quen quá rồi khỏi thủ tục gì hết, vô thang máy lên thẳng phòng và vô xông hơi chờ em
Lần này phòng xông hơi hoạt động tốt, nóng rát người luôn but sảng khoái, 10p sau em gõ cửa vào và nhìn ra coi em số 1 ntn thì Oh my Chúa!
Face: 8đ đẹp hơn trong hình, 1 kiểu đẹp thuần Việt, đẹp dịu dàng ko quá ảo diệu nhưng cái đẹp dịu dàng lại dễ say nắng lắm đó nha
Xuất xứ: miền Trung - Khánh Hòa, em đến từ Điêu Thuyền nên có 1 vẻ đẹp cổ trang như Điêu Thuyền, mà cũng có khi đẹp hơn Điêu Thuyền trong lịch sử haha
Chiều cao: 1m57
V1: 7.5đ to tròn, tự nhiên, mềm mại, hồng hào, vừa tay, bú sữa ngon ngọt luôn
V2: 7đ hơi có lipid nhưng vẫn gọn gàng
V3: 8đ to đẹp, mềm mịn, chỉ nhìn thôi là súng cứng ngắt luôn, anh em tự khám phá thêm là biết
V4: Tỉa gọn gàng, ngọt nuớc, uống nước suối là dạt dào luôn
Vừa vô chào hỏi xong là mình và em ôm chầm vào nhau, cả 2 đè nhau xuống giường hôn đắm đuối, em cũng hưởng ứng hôn nồng nhiệt ngọt ngào như chưa từng đc hôn, 2 đứa ôm hôn say sưa hơn 10p thì lôi nhau qua bồn tắm, lúc này bồn tắm muốn ngập tràn luôn rồi, vô thủy chiến em liếm láp đi lưỡi từ dưới lên ngậm bú mút phê tê tái, ai yếu thì coi chừng nha
Vật lộn nhau trong bồn tắm chán chê xong thì ôm nhau lên giường, em nằm lên giường kêu mình matxa cho em trước đi! WTF! Mình đi matxa mà ai ngờ giờ mình phải đi matxa ngược lại cho em ktv =)) Ok em, phục vụ em là niềm vinh hạnh của anh
Em nói em thích matxa bướm, mình hỏi matxa buớm là sao em? (giả ngu xíu) em liền banh chân ra là cái này nè anh, matxa chỗ này nè, mau lên em nứng lắm rồi anh ơi, em nói vậy thì phải tuân lệnh, vậy là sử dụng hết những kỹ thuật matxa học lóm đc bao nhiêu năm nay để matxa cho em, liếm láp hôn bướm của em mà buớm của em đẹp và ngọt ngào lắm luôn, em cũng rất nhạy cảm, lưỡi mới chạm thôi là đã sướng rên và co giật liên hồi như phim JAV, nhìn cảnh tượng em rên lên sung suớng còn kêu mình làm thiệt lâu cho em, em năn nỉ anh đó làm luỡi nhiều vô cho em sướng đi anh ơi, đi lưỡi muốn mệt mỏi muốn ngưng cũng k đc em cho phép, em nói em chưa lên đỉnh anh đừng có ngưng nha, mỏi miệng thì a lên đây hôn vú bú sữa nè, tay thì lấy móc cho e đi anh. Làm theo yêu cầu của em, ôm mặt vào ngực e bú sữa tay thì móc ào ạt cho e sướng, vừa làm vừa nhìn em suớng tới mức co giật thiệt kích thích, sau gần 15p matxa buớm cho em thì cuối cùng em cũng lên tới cao trào em kêu em lên đỉnh sắp vỡ rồi, anh xuống húp nước của e đi, vừa nói xong là em la lên sung sướng và nước chảy ào ạt, húp quá ngọt luôn
Ra xong em nằm thở dốc, mồ hôi nhễ nhại, em nói trời ơi sướng quá, a làm quá trời sướng luôn, để e nghỉ mệt chút rồi em phục vụ lại cho anh nha
Khuya rồi, gần hết pin thôi viết nhanh phần BJ nha mấy pa =))
Tới lượt em phục vụ, em dùng luỡi liếm láp khắp toàn thân, lưỡi của e chạm tới đâu là sướng tê tái tới đó, em mò xuống ngậm cây súng 1 cảm giác cực ngọt, cây súng đc đút vô trong miệng của em mà miệng em làm mình cảm giác mát lạnh ngọt ngào, em bú mút say sưa 15p và cuối cùng phê quá chịu ko nổi bắn pháo bông ào ạt lên vú của em (do em nói hôm nay em hơi bị nhiệt miệng nên ko CIA, lần sau CIA lại cho mình)
Tổng kết: 9/10, 1 buổi matxa sướng tê tái, kỹ thuật của em đỉnh của chóp luôn, anh em nào gu mê cái đẹp dịu dàng ngọt ngào của gái miền Trung thì em này là chuẩn ko cần chỉnh

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii