Số 1 nhẹ nhàng

Lượt xem: 1,791

Thanh95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/4/21
Chủ đề
2
20
9
0 ₿
Chào ae mình là thành viên mới, xin code điệp vụ mấy lần mới được bác Lục chiếu cố.
Ngày chủ nhật ghé ngang qua Windy tân phú, vào đến nơi, không giống như bên dubai được xem hình mà chọn ktv, hơi thấy khó chịu, nhưng đành thôi.
Lên đến phòng xông hơi được 10p thì bé vào
Bước ra ấn tượng đầu là cao ráo , dễ thương , nới chuyện cũng rất duyên, nhưng khi vô bé ngồi chứ không chuẩn bị nước để tắm, điểm trừ chỗ này.
Ngồi nghỉ ngơi xíu thì đi tắm, Tắm táp thì bé làm rất đầy đủ , kì cọ sạch sẽ cho mình cũng như thằng e.
Sau đó bắt đầu lên giường .
Về phần massage khỏe : bé làm khá tốt , đầy đủ bẻ tay bẻ chân, đá nóng.
Đến phần thái, bé không đổ sữa như những bé khác mà dung V1 chà lên trực tiếp, mình thấy không sướng bằng đổ sữa sẽ êm ái hơn, bé dùng lưỡi liếm từ trên xuống dưới,
Sau đó bé quay người mình ngửa lên , bắt đầu mơn trớn thằng e mình , Sau đó BJ được 5p mình out, nằm nghỉ xíu ra rữa lại rồi ra về.
Kết thúc một buổi tối trãi nghiệm. Mặc dù có nhiều điểm mình không hợp gu nhưng bù lại thì bé cũng khá nhiệt tình.
Đánh giá :
Về csvc thì không có gì bàn nữa ae , đẹp đẽ sạch sẽ .
Locker cũng nhiệt tình.
Đánh giá KTV 01:
V1 8/10
V2 thon gọn hợp với người
V3-V4 to tròn sạch sẽ 9/10
Tic: Thái bác Lục Tài trợ, cảm ơn bác nhiều ạ
Tip : tick chưa giảm ( ko phá giá ae ^^ )

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Đã đi mấy lần ở đây thấy không có chọn ktv qua iPad nên cũng không thoải mái.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Em xin Đại diện cơ sở và Bé xin được chân thành cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em..Cơ sở sẽ sớm đón nhận những ý kiến chân thành nhất từ Ae..ạ..cơ sở xin chân thành cảm ơn bác..> Để có một sân chơi ngày càng hoàn thiện hơn nữa..cơ sở luôn luôn xin được đón nhận những ý kiến từ các bác đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ