Q.5 - Số 10, 10đ k có nhưng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Số 10, 10đ k có nhưng

Lượt xem: 716

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chut123

Tù Binh
Banned
23/5/24
Chủ đề
2
2
1
Hcm
0 ₿
Bữa h bận quá, nay mới sắp xếp qua cơ sở thư giản đầu óc sau chuỗi ngày làm việc vất vả. Tới nơi chọn cho mình em số 10, thanh toán và tip đầy đủ rồi dc b nhân viên dẫn lên phòng. Nói về BB thì phòng ốc rất đẹp và thoáng mát, xông hơi 1 lát thì em cũng bước vào, nhìn em ở ngoài thì xinh xắn hơn trên hình, dáng vẻ gọn gàng, mang trên mình chiếc váy đen, ngồi nc với em dc tí thì em cũng cởi đồ cho mình và e, rồi xong dẫn qua bên bồn tắm rửa sạch sẽ, về kĩ năng BJ, HJ của e rất bài bản, em húp sạch sẽ k để rơi giọt nào, rồi em tắm cho mình và qua ghế ngồi nghỉ ăn trứng lấy sức cho hiệp tiếp theo. Rồi xong lên giường em massage khỏe, em dám bóp vừa tay k quá mạnh, có gối thảo dược và đá bóng rất thoải mái, ng như dc rủ bỏ hết muộn phiền vậy đó. Xong đến màn Nuru em thể hiện kĩ năng trườn cũng như đi lưỡi rất là điêu luyện, mình chỉ muốn hét lên, nhưng mà tiếng rên của em làm mình kêu trong sướng, k cầm cự nổi cũng đành hàng trước skill của em số 10 này.
Đánh giá 1 tí về em 10:
V1: vừa tay cho các ae bóp
V2: khá gọn gàng và k có mỡ
V3: chỉ muốn vỗ đen đét
V4: sạch sẽ gọn gàng k rậm rạp
Các ae nên tới ủng hộ và trải nghiệm nha

Đính kèm

88.1 KB · Lượt xem: 70

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
23
937
291
0 ₿
dạ Em cảm ơn Anh đã ủng hộ và viết bài cho Bé nhé

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
148
1,177
2,343
1,314 ₿
Vé Free Onsen
Các bài viết report ảo, gây ảnh hưởng đến trải nghiệm của member, vi phạm quy định của diễn đàn. Hành động diễn ra nhiều lần
Các nick sẽ bị ban đến khi có thông báo khác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.