Số 10 chân dài làm anh mê man

Lượt xem: 3,351

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Nay làm vài ve cũng khá nồng mùi nên đi vòng ngang cũng gặp massage nên sẵn vào cho thả gân cốt rồi sạch mùi bữa cũng khỏe , nên vào rồi nhờ anh lock đỡ hộ lên phòng rồi vào xông cho đỡ đừ người , hồi thì cũng thấm mồ hôi thì 1,2p sau em vào rồi cùng em tắm táp sạch sẽ đến tận thằng nhỏ làm nó cương cứng cả lên thì ai còn say cho nổi.

Lên giường bước đi cũng vững vàng em quậy lúc còn tắm nên cũng bớt say thì đang nằm em leo lên người rồi đấm bóp đủ kiểu khá êm ái và khỏe khoắn sau mấy ngày làm việc tăng ca và cả chầu nhậu lúc này!! Khỏe khoắn được tý em hỏi anh muốn mệt không , thân trai ngu gì không mệt – vừa quay qua em đã sạch sẽ chẳng còn manh giáp em cũng khá nhiệt tình dùng bồng đào để massage lưng rồi dùng những đường lưỡi li lít như kiến bò đến tận miệng rồi cháo lưỡi ngọt ngào.em hôn lick ti rồi dùng tay để Hj nhẹ nhàng nhưng tăng dần theo nhịp độ mãnh liệt và cứng cáp của thằng em , em nhanh nhảu hạ thân xuống rồi Bj liên hồi đến khó thở , em trân mê đến hôn từng góc háng, rồi theo nhịp đùi em cho mình vừa bú bình vừa dùng cô bé của em cạ sát thằng nhỏ của mình đến ướt cả bím khi mình lick le cùng em thì cả 2 như đã quyện vào nhau chung nhịp thờ tiếng rên của em quyện chung nhịp sướng thì em vội vàng HJ và bú đến phọt tinh vào mặt em .

Massage khỏe: em làm đủ bài , biết quan tâm lực tay xem vừa sức mình không, và khá dễ chịu với thái độ nch em khá ngọt

Massage mệt: Hj,Bj,lick ti,kiến bò và khá mê man với gương mặt lúc sướng của em và sự nhiệt tình khi lên đỉnh cùng em

Tổng quan body của em:

V1:6,5 vừa tay và khá đẹp

V2:6,5 có eo nhưng ôm cũng rất dễ chịu

V3:6,5 doogy là cao thủ và bóp rất sướng tay

V4:chỉ cần chịu chạm thì nước nôi không thành vấn đề

Face & body : tướng cao đẹp , xinh xắn , và mặt khá khiêu dâm mỗi khi làm mệt

Tổng cuộc gặp gỡ; tic 500, tip 5xx. Hẹn gặp lại em lần sau vì sự nhiệt tình của em !!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác click dữ quá hen :D

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Quá phê lun bác . Cạ cạ kiểu đó chắc máu lên tới não lun quá bac

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
có bé nào ngon không thớt ơi :D , chia sẽ kiếm info đi ké với :v bác ngon trym hoài cho ae ké với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.