Q.9 số 10 cô bé có ánh mắt buồn

Lượt xem: 1,176

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
có dịp lượn lờ ở q9 mình lại ghé bên đây chơi , đến nơi thì cũng check code,nhân viên ở đây vui vẻ,niềm nở với khách.Lên phòng , phòng hơi nhỏ nhưng đầy đủ,nhìn ấm cúng.Mình ko có xông hơi ngồi ăn trái cây đợi em lên, lúc sau em ấy bước vào. Nhìn me cũng khá xinh nhưng đặc biệt là đôi mắt nhìn rất buồn của em .Em dễ gần,biết cách bắt chuyện với khách.Cũng cởi đồ vào bồn để cho em tắm, em tắm khá kỹ thằng anh lẫn thằng em sạch sẽ để cho thơm tho chút còn làm công chuyện hehe
Lên giường cho em massage, em đấm đá cũng có lực và nhiệt tình , đấm tới đâu hỏi han tới đó , em tạo cho bầu không khí rất vui vẻ
Đến phần mệt, em bắt đầu dùng cặp vú của mình chà từ dưới chân đến mông, ngực e cũng còn đẹp,ko to lắm nhưng cũng ko nhỏ, chà tới đâu phê tới đó, em từ từ lướt từ mông lên lưng kèm theo đó dùng lưỡi đi kèm theo , ko chịu nổi thằng em mình nó ngóc dậy làm mình phải lật người lại, em lại tiếp tục dùng ngực mình chà lên thằng em đang dựng đứng , mình cũng tranh thủ khám phá hang động của e .Sau đó e cuối xuống ngậm thằng em mình , em bj nhiệt tình mỗi lúc một nhanh hơn.Đến lúc này mình cầm cự hết nổi đành xã súng đầu hàng em. Nằm tám với em gần hết giờ mới ra cho e tắm lại kết thúc buổi du hí

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Mắt buồn dễ đốn tim người khác lắm nha, mừng bác ngon trym

Uchiha Itachi

Tham Mưu