Q.5 SỐ 10! CÔ BÉ HỌC SINH CẤP 2 CỦA ANH!!!

Lượt xem: 1,350

Phương râu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/23
Chủ đề
1
29
33
Tphcm
0 ₿
Chào mọi người!!!

• Tàu ngầm trên diễn đàn này cũng khá lâu rồi, trãi nghiệm cũng được vài cơ sở cũng như kết giao được một số anh em dễ mến trên này. Có lẻ đây là đầu tiên mình có cảm xúc đặc biệt để viết bài. Đây cũng không hẵn là 1 bài review, mà chỉ là ghi lại vài dòng chia sẽ theo quan điểm cá nhân của mình đối với "bé" này.
  • Cũng 1 vài tháng rồi không còn đi massage nữa, dự định là sẽ từ bỏ luôn....nhưng bỗng ngày đẹp trời của những ngày cuối năm, con tym mách bảo đã đến lúc gặp "em". Từ lúc em bước vô phòng với gương mặt đó, ánh mắt đó, nụ cười đó thì trong đầu mình đã nhảy 1001 số rồi. Tim đập, chân run, cứng họng, khó thở....đó là cái cảm giác ko thể quên được.
  • Chắc có lẻ vì cô đơn quá lâu nên mình bị thiếu thốn tình cảm một cách nghiêm trọng. Mình đi ms ko hẵn là để giải toả dục vọng, mà còn đi tìm cảm xúc cho riêng mình. Ở bên "em" thì em đã mang đến cho mình cảm xúc khó tả quá, cái cảm xúc mà như lúc mới được yêu của tuổi mới lớn. Nhẹ nhàng có, mãnh liệt có và rất cuốn hút theo kiểu khó diễn tả bằng lời.
  • Mình sẽ ko đánh giá nhiều về ngoại hình, kỹ năng, cũng như cách giao tiếp của bé. Bởi vì bé là mẫu người quá đúng gu mình...hoàn hảo về mọi mặt.
  • Cám ơn "em" 1 lần nữa vì buổi gặp gỡ ngày hôm nay. Chắc chắn anh sẽ gặp lại em trong thời gian gần nhất có thể....Bé 10 loli của anh!!!!
  • Cám ơn các anh em cơ sở Bigbang đã tạo điều kiện gắn kết mình với bé.
Thân ái và quyết thắng!!!!!

Đính kèm

156.4 KB · Lượt xem: 146

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
Cảm ơn Anh đã ủng hộ cơ sở và bé ạ. Chúc Anh năm mới nhiều thành công và sức khỏe <3

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
101
41
0 ₿
wow 1 bài report thật là hay cảm ơn bác đã cho tui bài report thật là ý nghĩa

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
103
49
0 ₿
ngon lành liền bác ơi massa đã phê rồi còn mang theo 2 chữ tương tư nữa :ami-(47)::ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Hai tuan

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
Mấy Anh có thời gian ghé thăm bé nhé :cuteonion6:

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Lần đầu tiên mà bồ viết bài trên diễn đàn luôn í, chưa nói về nội dung, thấy tác giả Phương Râu là phải thốt lên chữ UẦY liền. Một người khá kín tiếng, tham gia lâu mà chưa bao giờ lên 1 bài RP của riêng mình, ấy thế mà hôm nay phải nắn nót từng chữ với bé... Duyệt phải tặt lưỡi liên tục đó bồ ơi!
Làm Duyệt cũng khá tò mò về bé này í!
Và mừng bồ tìm được Gu đúng í, gu này chắc mừ điểm không có nhưng luôn hen.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿