Số 10 của buổi chiều đầy gió Dubai Bình Tân

Lượt xem: 4,309

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
Thân hình nhức mỏi ,gân cốt thì rã rời . Trung niên có tuổi là vậy đó anh em ạ, thế là may mắn sao chiều hôm đấy sếp bảo đi massage với sếp chứ làm miết có ngày nhũn não. Mừng thầm bụng chiều chiều lén bà vợ già xích đít canh sếp nhá chạy qua đón rồi 2 ông tướng vọt ngay đến Dubai, vừa vào nó khỏe gì đâu !! sếp có khác đi toàn mấy chỗ sang sang vào cung dâng nước rót rồi lock tiễn lên phòng . Lâu lắm rồi mới được đi massage các bác ạ vừa vào là nghịch phòng xong ngay.trông em đứng tuổi thế thôi chứ tâm hồn còn teen lắm cởi truồng ngồi thuyền trong xông đấy cơ, được lúc rả mồ hôi cái mở của thấy người đẹp vào tướng cũng khá chuẩn ngực không tấn công nhưng mông biết phòng thủ , em đẩy đà dẹo mình vô tắm rồi kì cọ khắp chốn, đến phần thằng nhỏ vừa tới háng thôi đã như kì vô phong rồi. đứng dậy cho em chăm chú tắm rửa sạch sẽ rồi lên giường an tọa mà lên dĩa.

Đánh giá chung theo ý kiến khách quan thì:

CSVC: tiện nghi đầy đủ,trông rất mới

V1: 6,5 loại cam việt nếu biết nhìn thì trông khá đẹp với tướng

V2:6đ có eo ót ôm mềm tay

V3: 7đ vỗ khá tưng bóp khá đã tay

V4: Sông ngòi đủ nước

Massage khỏe: em làm đầy đủ trình tự chà lưng đấm vai bẻ ngón khá chuyên,và đặc biệt nói chuyện vui vẻ dễ gay thiện cảm và khá thoải mái

Massage Mệt: bus cần , Bj khắp chốn,xoay ti lick ngực,hôn từng chỗ của đàn ông, lick kiến bò cùng bồng đào trải lụa gây mê với những mem mới chơi massage, Hj nhẹ nhàng nhưng gây kích thích với màn HJ cùng lưỡi … phọt ngay vào mồm !! Phê Pha với sếp sau năm tháng làm việc cực lực.

Chi Phí Khu Vui Chơi: tic 400k, tip 5xx vì thái độ tốt, lock 50k vì tận tình, xe 20k

Hẹn gặp dubai vào dịp gần nhất vì rất yêu thích cảm giác như chính ở nhà như lần đầu được tới dubai.

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Chúc mừng bác be ngày càng hot tui vào toàn ngồi ghế dự bị 30p mơi dc săp lên đá chinh