Số 10 doanh bất hư truyền dâm muội Dubai BT là đây

Lượt xem: 3,016

ĐajPhi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/19
Chủ đề
6
8
19
34
0 ₿
Sao hơn 1 tuần tham gia A.Phi tôi mới có dịp đăng bài tiếp.Chẳng là sau dịp 2/9 vừa rồi chơi bời quá nên cơ thể có phần mệt mỗi nên quyết định lại lên congdongmassae đây tìm nơi hồi phục lại công lực,mình vốn ở khu chợ lớn nên củng chỉ lên xem một số khu vực gần nơi mình ở như q11 và q5,q6 ,q8 và Bình Tân mà nghỉ lại dạo này đánh lô xui quá nên thôi bỏ mấy cái quận có số đi quyết định thẳng tiến Bình Tân ,nghe giang hồ đồn là Binh Tân có massage Dubai lớn mà mới khai trương vài tháng nghỉ trong đầu chắc chỗ này mới ngon lành à nha nên liền đọc vài review mà các check đả đi trước để tìm 1 số mà mình cảm thấy ưng ý nhất .Đọc một hòi thì mình của lựa được và quyết tâm tới nơi là phải gọi em Number Teen phục vụ mới được.Đến nơi mình làm một cái vé Thái và yêu cầu em số 10 quả là trời không phụ lòng người em có làm và củng không kẹt tua nên được điều lên liền .Được em trai cho lên phòng Vip quả thật tiệm mới có khác cái gì củng mới trang trí bắt mắt cò phòng xong khô và ướt quá đả có cả cái hồ tắm thủy lực mà buồn cái định vào trải nghiệm thì em nó gỏ cửa bước vào nên thôi bỏ qua.Em bước vào chào mình với một nụ cười trên môi nhìn em củng có nét nhưng chiều cao thì hơi khiêm tôn,thân hình củng nhỏ nhắn xinh xinh hèn chi mình đọc một số bài nói em đấm k có lực là phải,thân hinh tuy nhỏ nhưng mang trên mình là cặp bưởi nhân tạo củng khá to khuyến nghị anh em nào thích hàng thực thì suy nghỉ lại nhé.Nhưng bù lại em cười nhiều và rất là táo bạo à nha anh em nào yếu yếu là em nuốt luôn đó.Xong em tắm cho mình sạch sẻ và bắt đầu hàng động em khác với những em KTV là làm mệt trước khỏe sau,nhử kiểu là gây mê trước hồi sức sau phải nói chứ em làm đủ các skill massage mệt,BJ ngực ,chiếc lưởi Magic chà khắp cơ thể từ lỗ dậu cho đến từng đốt xóng lưng vừa ôm mình vửa liếm lỗ tai quá phê và thế 69 thần thánh làm và em quả thực là một dâm nử đội lốt thiên thần à nha anh em nào yếu yếu coi chừng bé nhé.Massage khỏe theo mình nhận định em massage rất có lực chắc và bài bản nha ko như các anh em review chắc là em mới học nghệ ở đâu về nên làm quá tuyệt như massage khỏe luôn đúng là số 10 giờ k còn yếu nửa ,về tính cách em quá là dễ thương trên thang điểm 10 vui vẻ nói cười có duyên hỏi gì trả lời đó nhất ,còn giờ em củng ở lại ngồi ôm ấp tâm sự .Tóm lại là một số 10 hoàn hảo mà các anh em đến Dubai nên ủng hộ em nó vì em quá tuyệt từ thái độ đến sự phục vụ tận tâm điểm 10 cho chất lượng.Còn về giá tick và Tip thì các dân chơi củng quá đủ hiểu mình ko cần nói ra tùy độ chiệu chi chiệu chơi của từng người.

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Mừng bác ngon trym. E số 10 hot lăms rồi mà chưa có dịp gặp e :( Vì trót mê e 59 mất rồi :(

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Cuối cùng bé cũng làm lại. Chúc mừng bác nhé. Gặp được 10 thì còn gì bằng kkk

Bad Men