Tết Q.5 Số 10 khiến a Nhấp Nhô tan chảy (Code Lật thẻ )

Lượt xem: 822

NẤK

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/10/20
Chủ đề
2
60
8
32
1 ₿
Hành trình trở lại SG đầy căng thẳng tích tụ lâu ngày không được giải tỏa, may thay Lật Trúng thẻ may mắn BigBang từ event Tết.
Tiền về Sà... à nhầm tiến về BigBang ấm áp thôi.

Sau 1 vài giây suy tư thì chốt hạ trước sự xanh chín của Bé 10, lân la theo lên phòng khá gần Vip 3 thôi.
Mình Xả đồ xông hơi được vài phút thì cô bé xinh xắn cùng bộ đồ lấp lánh bước vào, đúng vậy tôi lộn mèo ra thì đứng hình hết mấy chục giây
kèm theo đó là sự cương nóng.
1 nét thân quen ùa về, hỏi ra là tính cánh hợp miền kk./ hèn chi tay mình cũng quen hái trái cây mò vùng ẩm ướt lun hê hê.
Mân mê, hun nút, động khẩu 1 hồi từ sự dễ thương của em, thì đã tới lúc...

Tôi Phải động thủ với cơ thể của em thôi kkk> không ngờ người động thủ trước lại là em, đè xuống quấn lấy, nhấp nhô, ép chặc lấy trái BẮp đang nóng của tôi kèm theo đường lưỡi uốn lượn trên cơ thể.
Hự May quá vẫn còn công lực để ra giường.

Từ giường tới phao là khoảng thời gian tan chảy mà tôi đã đắm chìm trong sự cuồng nhiệt và tình cảm từ >>>
_ đôi môi và lưỡi luyến thoắt không ngừng từ tai, môi, và đầu ti quá đã quá phê
_ tay tôi cũng đây có vừa , Nhất dương chỉ tung ra vào nơi ẩm ước và khít chặc dữ dội.
_ âm thanh từ đôi tiếng rên phê pha của cả hai + thêm tiếng nhạc remix đã là căng phòng trở nên cuồng nhiệt nóng hổi hơi bao giờ hết.

Sau thời gian nồng nhiệt, tình cảm và cố gắng từ em, vào thế tôi muốn đặt mình ở cửa trên em nằm ra - sau khi tôi lặn ngụp ăn sò tươi nồng ấm,
tôi đưa Trái "BẮP" căng cứng của tôi lên trên cặp bưởi cùng sự dồn dập từ lưỡi và môi, phi nước đại cuối cùng và Philllllll..... ra trong sung sướng ( đúng cũng thít nát cơ mông lun )
Haz , Cám ơn BÉ 10 vì sự nhiệt tình đế tan chảy của em nhé.
Srr AE vì cuối giờ 2 mình lo bận nói chiện hài cười bể bụng nên quên mất vụ chộp hình rồi :((

Chi tiết về Bé 10:
V1: Rất xịn nha ( e rất kỹ nha )
V2: rất là thon lun
V3: ối giồi , mẩy căng cong bạch bạch bạch. kk
V4: dòng suối ấm co thắt có kiểm soát nha

Cám ơn Mod Dory đã ra sân chơi event để AE mình được trúng CODE
Tic Code + up vé
Tip : 1300k

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC