Số 10 - Mãi bên nhau người nhé.

Lượt xem: 5,188

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

laogiadetien

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/1/20
Chủ đề
1
8
3
35
0 ₿
Chiều nay đi nhậu với anh em chiến hữu, được thằng bạn tặng tấm vé mời Free 100% massage Boss. Nghĩ đến chuyện đc gặp những bông hồng tươi rói tại Boss là người hừng hực.Boss lúc nào nhiều rất nhiều em chân dài nhưng thích nhất gu mình vẫn là em số 10 từng quen

Nhậu xong sang gặp em cũng tầm 20h ( vì em làm ca đêm), vẫn khuôn mặt xinh đôi chân miên man,cao ráo .. kĩ thuật (Khỏe - Mệt) thì bài bản không thể chê vào đâu được kết thúc mà vẫn vấn vương

10 ƠI !! Điểm 10 dành cho e

Đang định ra về thì em kéo nấu cho tô mì 2 trứng ngon ơi là ngon, hic chỉ có một ước ao: ước đc gặp em mà đc ăn mì trứng e nấu mỗi ngày.
Ngồi ăn mì e còn đu đưa quản cáo thêm mấy bạn mới,còn dặn dò lần sau dẫn thêm bạn vào khám phá thêm bạn bè e a nhé, 16.09.31.01.03.04.05."5,6,7 vvvvv ngồi ăn xong tô mì được ngắm quả k sai như lời e nói toàn bưởi năm roi và chân dài miêng mang và xinh đẹp
Cái gì mà quá chừng luôn toàn chân dài tươi trẻ người mới tùm lum,tuy e nhiệt tình nói nhưng gu a vẫn là e 10 nhé( nhiệt tình ) quá ư là đáng iu
Phòng óc BOSS đựoc sữa sang nên đẳng cắp sang trọng cùng với e xinh chân dài nhạc vu vương lãng mạng thiệt hài lòng với các dịch vụ lẫn nhân viên
À boss đang có và trương trình khuyến mãi mùa cô vy ae ghé khám phá thêm nhé
Nhỏ ơi,a sẽ mãi nhớ về e 10 nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: combodia and boycondon560

combodia

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/5/20
Chủ đề
0
18
6
34
0 ₿
Này là cơ sở đầu tiên dẫn dắt mình vào con đường này

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
1.Số 10 là cựu chiến binh, mặt khá kute nhưng cũng chỉnh nhìu r
2. Bj rất ít, chủ yếu Hj và cho sờ soạn, nude...
3. nấu mì + 2 trứng + lipton là sở trường của em
4. Boss đào chỉ ở mức trung bình khá cả nhan sắc và tay nghề
5. Bài viết thớt mùi pr rất cao.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác kì quá nha, cứ móc ra hết thì có gì hay, phải mờ mờ ảo ảo nó mới zui chớ

laogiadetien

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/1/20
Chủ đề
1
8
3
35
0 ₿
EM đã chuyển lên làm ca sáng rồi bác nhé......mới chát với em mấy hôm trc mới biết đó bác ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.