Số 10 ML- NTH Một Buổi Tối Tê Tờ Rym

Lượt xem: 3,015

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
Công việc bộn bề nay mới có dịp ghé qua đây thấy anh em RP nhiều quá cầm chym không đặng dò xét sơ thì thấy em số 10 có vẻ hợp cái gu của mình tròn tròn cái gì củng tròn dễ thương nên bấm đt lấy ngay một mã code tức tốc xách chym chạy đến ngay.

Vừa vào thấy xe khá đông cú nghĩ chắc phải chờ may mắn thay vào mua vé yêu cầu còn đúng 2 số em 10 vs 27 pick ngay số 10 yêu vấu. Chấm điểm em nó trước thì face với mình cho 8đ nhìn dễ thương khá cưng

V1 to tròn

V2 có chút mỡ nên khá mềm

V3 ko check

V4 ko check

Massa khỏe em nó làm bài bản nhưng lực thì chưa thấm lắm bù lại được phần Thái đó giờ đi nhiều lần đâu tiên sướng đến vậy em nó trườn lưng trườn mông kỹ lưỡng phải tầm 10' rồi hon gáy nhẹ nhẹ kèm theo hun lưng thổi hơi nhột nhạt cực kỳ.

Rồi đến trước đi kỹ như lưng củng phải được tầm 10 phút rồi em nó ngậm thằng em được 2 3 cái dừng lại hôn nhẹ 2 bên liếm cột đá bi các kiểu rồi hôn dần lên ngực rồi lại hôn dần xuống thằng em cứ nghĩ giờ em nó sẽ xử cho mình ra ai dè em nó lại nút 2 3 cái rồi lại hôn vòng vòng cảm giác vừa kích thích đê mà mà muốn bùng cháy quá mình tự tin là ra củng phải khá lâu nhưng đến lần thứ 3 em nó nút đến phát thứ 5 thì toàn bộ tinh hoa đã ào ào phun ra để ý lại thì riêng phần thái không em nó làm cho mình hơn 40'. Bỗng dưng mặt đỏ bừng nên em nó cười cười ko hiểu sao lần này cảm thấy trong người nóng nóng vs bị đỏ mặt nên em nó tướng mới đi lần đầu nên mắc cở, em có nói mình câu có gì đâu mắc cở bình thường mà anh làm mắc cở thiệt...

Tổng chi 280k có code do anh capmaro tài trợ tip em nó 500k mình thấy xứng đáng với em nó tình tip thêm mà vậy sợ phá giá anh em nên theo tiêu chuẩn để tiền đó ghé gặp em nó thêm mấy lần hehe^^

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿