số 10 - Mộng Tinh Cùng Em

Lượt xem: 1,391

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
111
22
0 ₿
Một Chiều buồn lai rai có vài ve đã quắc cần , thế lại có hứng tìm hoa ngắt bướm .Thế là phi xe vào ngay Tb3 gần bên . thế rồi làm thủ tục nhanh gọn , rồi lên phòng xông xả như kịch bản mọi lần đi massage.

Một lúc sau thì em vào, mở cửa ra là 1 bé xinh tươi, cất giọng nhẹ nhàng chào mình em cũng cao ráo dễ thương nên dễ có cảm tình . em tắm rửa cho thằng anh và thằng em rồi kỳ cọ cũng khá kỹ tới thằng em xong là cả 2 cùng lên giường.

Thông tin về em
V1: 6,5đ vừa tay , thái ổn

V2:6,5đ có éo ót hợp dáng cao của em

V3:7đ bóp đã , trắng hôn thơm

V4:nước khá nhiều.

Massage khỏe : đủ bài ,lực ổn , đấm lưng khá khỏe

Massage mệt:Có lúc nhẹ nhàng từ từ như những dòng suối nhỏ ấm áp len lỏi trên từng cm cơ thể, có lúc lại nồng nàn đến hoang dại, cứ như thể đôi tình nhân lâu ngày gặp lại chìm đắm trong hoan lạc, bao nhiêu đam mê nhục dục tuôn trào như thác lũ. 1 style BJ đó lại mang đến 1 cảm giác cứ như là make love với người yêu chứ không phải cảm giác đang được thư giãn trong massage.

ae nào muốn biết cảm giác đó thế nào thì cứ thử gặp pé một lần . Tuy nhiên pé chịu khó và nhiệt tình..... Từ đầu đến cuối mặc dù mình ra lâu nhưng pé vẫn miệt mài như một pé ong chăm chỉ mà không hề than vãn hay khó chịu.

Tic: Vip Thái : 500k ,Tip : 5xx,locker 50k,xe 20k.

Hẹn gặp lại em vào một dịp gần nhất.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.