Số 10 (new) - thất vọng tràn trề

Lượt xem: 2,703

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thuthuc09

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
4
40
21
36
0 ₿
Chào các bác,
2 tuần trước điệp vụ bé 12 chưa dc, hôm qua (28/4) tính đi bé này để viết report bù lại, tuy nhiên các số thân thuộc 12, 33, 44 đều nghỉ phép.
Được em tiếp tân giới thiệu các số mới làm 10, 19. Mình thì trước giờ ko tin tưởng mấy số mới lắm, tuy nhiên tiếp tân giới thiệu là mấy em mới này làm tốt, sẽ được đổi số nếu ko thích. Ok vậy đã được tiếp tân giới thiệu thì mình cũng nhờ ẻm chọn số cho mình luôn.

Lên phòng thì ẻm đã ngồi sẵn, xuất hiện trước mặt mình thật là đồ sộ (cân nặng của ẻm cũng ~60kg), mình tính đổi nhưng thôi đi để làm chuột bạch và viết report cho ae vậy.

Phòng này đẹp và ấm cúng hơn hẳn phòng lần trước mình đi, ấm cúng như 1 phòng ngủ của 2 vợ chồng @@
Màn đầu là tắm tiên, e làm vip thái và đề nghị thư giản trên phao tắm rồi ra massage khỏe sau. Tuy nhiên thư giản ko có cảm xúc xuất binh nên mình đề nghị massage khỏe rồi thư giản sau thì e trả lời: Vậy lên giường e chỉ thư giản bình thường cho a thôi nha @@.

Massage khỏe em làm cũng ít, ko có nhiều động tác.
Đến phần thư giản ẻm BJ 20%, HJ 80%; Trong quá trình thư giản mình đề nghị em quay lại, thì em trả lời: a chỉ mua vé thần tiên thôi, ko mua vé 69 nên ko cho hôn chỗ đó. Vkl, quay lại để mình dễ khám phá bằng tay thôi chứ trước giờ mình đâu có hôn ai đâu ^^, thôi em ko quay lại thì thôi.

HJ khoảng 5p chưa thấy ra, em lại đổ keo bôi trơn hỗ trợ lên, và quay tay như chong chóng, đau vl :(

Xong xuôi em tắm cho mình, em báo còn 30p nhưng lại kêu mình mặc đồ của mình vào rồi lại ghế ngồi kẻo lạnh, kaka. Bình thường có thời gian mấy e kêu nằm xuống bóp đầu, đấm lưng đủ kiểu mà. Thôi thì e bảo sao làm vậy :D Sau khi ẻm rửa xong em cũng lại ngồi ghế nc tào lao chút rồi mình cũng kêu về trước.

Đánh giá: Em nói mình là tua đầu tiên của e ở đây, trước đây e có làm bên Tân Phú.
Vòng 1: 8đ
Vòng 2: mỡ quá nhiều :(
Service: 6đ

Thiết nghĩ cơ sở nên lựa chọn nhân viên tốt hơn, đào tạo về chuyên môn và tư tưởng, tính nhiệt tình tốt hơn cho nhân viên.
Sorry em số 10 nha, mình chỉ viết report chân thật :(

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Chán vậy. Chủ cơ sở nên coi lại rồi

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
74
89
0 ₿
Thịt kho hột vịt hở bác chủ

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
có vé 69 nữa hở @@

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Mình thấy Shagrila cũng ok lắm mà, chắc bác xui trúng bé ko được nhiệt tình.

thuthuc09

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
4
40
21
36
0 ₿

Lần đầu nghe vé này đó bác, hehe

Bác cũng hay đi bên Tân Phú nữa ah, e cũng sợ bên đó quá =))
tks bác giới thiệu số nhé :D

Chắc do em này mới làm lần đầu cho mình là ở cơ sở, chưa được đào tạo thôi, hehe

Gà con 1357

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/1/19
Chủ đề
3
39
20
0 ₿
Ôi ve 69 phải gặp hạng can trên 60kg chắc ko dám đâu em còn muốn trả bài.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Nói thật em đi bên đây cũng nhiều, chưa lần nào bị sụp hầm cả, nếu mà KTV này như bác nói thì em cũng bó tay với cơ sở luôn, nghĩ sao lại để 1 KTV mà làm ảnh hưởng đến hình ảnh tốt đẹp đã gây dựng lâu này trong lòng khách hàng?? Em nghĩ cơ sở nên làm việc cởi mở và chi tiết với các KTV mới về tư tưởng cũng như cách thức làm việc của cơ sở mình, nếu được thì theo không được thì cũng ko nên cố, mất nhiều hơn được đấy... Một lời đóng góp chân thành, vì mình thấy cơ sở này rất tốt từ thái độ nhân viên đến KTV. Hy vọng sau lần này mong Cơ sở sẽ khắc phục lại..

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

HBC.Kid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/19
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿
chia buồn cùng chiến hữu @@

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

Bên đây tuyển dàn đào Ok lắm. Chắc mấy bữa lễ khách đông nên tuyển cho nhanh ?

Mới lại mấy em làm mẫu cho quản lý để check thì chắc phục vụ phải hơn với khách rồi.

xuân bách

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/5/19
Chủ đề
3
13
5
33
0 ₿
Chia buồn cùng bác, chắc tại dịp lễ nhiều em ngon nghỉ về quê nên bác dính bom.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.