Q.1 Số 10 quá xứng đáng 10 điểm

Lượt xem: 1,060

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Cuối tuần ra Hải Phòng ăn đám cưới với gia đình sẵn tiện ra luôn Hà Nội cho gấu đi tham quan chụp choẹt . Thời biết biết chiều lòng người được ngày nắng đẹp nguyên cái điện thoại giờ lướt có mỗi hình gấu không . Sau 2 ngày du hí về lại Sài Gòn lòng cứ rộn ràng sắp được xã lũ thế mà gấu lại đang vui đi hẹn luôn bạn bè hội 8 qua nhà chia quà rồi tâm sự cái tầm này là xuyên đêm, tui chỉ biêt mua đồ ăn về xong bảo ra cf với bạn buổi chiều cho mát mẻ. Có thời gian không bị theo dõi book xe một mạch qua dubai xã lũ liền.
Đi giờ chiều tan tầm đầu tuần nó kẹt xe khiếp mà bù lại con đường đến dubai nó lại mát mẻ với cái quán cafe cộng quen thuộc, ghé mua ly cf lấy cái bill rồi đi .
Ca chiều thì các bé vào khá đông đủ tui chọn bé số 10 rồi lên phòng.
CSVC khỏi bàn , quá đầy đủ cho buổi thư giản , phòng bước vào thơm máy lạnh mát rượi liền. Đến lúc vào xông hơi thì khói nó lên ngùn ngụt đã thiệt là đã. Ngồi xông một hồi em vào dáng cao vòng 1 to nha nhìn là hứng liền. Em lại đưa khăn để tui lau rồi em ra dọn đồ nghề ra. Em giọng Bắc nghe lại cứ như đang đi massage ngoài HN vậy. Tui ra ngồi tâm sự thì biết em người Hải Phòng sao trùng hợp vậy luôn, thế là có chuyện để nói về chuyến đi rồi tui cũng tranh thủ khám phá trái cây của em. V1 to có độ tý mà bóp sướng lắm ôm đã nữa em cũng thoải mái cho sờ bóp. Đến lúc nước đủ em đưa vào tắm cùng em.
Onsen: em làm tốt nhiệt tình từ lúc tắm đến lúc thư giản phải gọi là cực chịu làm. Em đi lưỡi làm tui cứ rợn người lên rồi nằm trong bồn nước cứ nhấp nhô theo nhịp em đang bú thằng nhóc, sờ cặp mông em chất lượng khám phá luôn bé hàu nó cứ nước ri rỉ ra tui đê mê hưởng cảm giác bú liếm của em mà nó phê pha.
Massage khỏe: Đấm có lực phải gọi là nặng đô được luôn. Tui cảm giác em ấn đến đâu người nó đã đến đó, hỏi thăm nhức mỏi đâu em đấm tui bảo toàn thân thế là em đấm phải 20ph hơn người nó khỏe làm sao .
Than giữ : Bắt đầu từ cặp ngực em chà lên rồi từ từ chiếc lưỡi em hoạt động theo một quỹ đạo làm tui tê dại, gồng mình vì sướng quá tui lật người lại và em mân mê thằng nhóc trong khi tui đang ngậm mút cặp bưởi tay sờ con hàu em. Đến lúc tui đã thèm thì em chà cặp bưởi từ trên xuống dưới , em triển khai chiêu bánh bao kẹp xúc xích làm tui xem out mà may em kềm lại cho. Em từ từ chăm sóc đến lúc cao trào lên cực điểm tui bắn phát phải sướng quéo giò xém vọp bẻ . Em làm mà như tui bị rút hết bao tinh túy ra không còn đường mà về trả bài nổi. Xong xuôi em lau người và massage lại cho tui.
Buổi thư giản quá hoàn hảo từ chăm sóc đến dịch vụ . Tic tip theo giá thị trường .
Về tranh thủ làm vài lon cho bớt mùi xông lại .

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41: