Q.1 Số 10 Răng Khểnh Duyên Dáng Pattaya Q1

Lượt xem: 1,350

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Chào các bác trong hội đồng dâm dục
Sau bao nhiêu ngày tháng phiêu du khắp 19 quận 5 huyện của thành phố, lờ qua lướt lại vòng quanh trên diễn đàn và săn lùng được giá vé giảm nên cũng khui hàng để có chuyện lên đây báo cáo cùng hội đồng dâm dục cho có tinh thần động viên khích lệ gọi là thành viên tốt của hội dâm dục.

Quận 1 có gì vui? Quận 1 có nhiều thứ vui, vui chơi giải trí, quán bar, quán nhậu, mua sắm, ăn uống, nhà hàng khách sạn...nhưng vui hơn thể nữa là Pattaya có em răng khểnh dễ thương. Căng, trắng nọn mặt tròn vui tính chỉ có em số 10 tại Pattaya mà anh biết.yociexp117

Face: Mũi cao, mắt tròn, môi son má hồng và răng khểnh.
V1: trắng dài dài và dai
V2: Eo ok
V3: Đủ phê
V4: Nước nôi không thiếu
Em còn non lắm anh ơi, trẻ và đẹp duyên dáng đáng đồng xu, ngon lành. Chắc là 8 nút nha các bác.

Thực ra gần đây không có dịp lên quận 1 chơi nên hôm vừa rồi có hội *** bạn rủ rê lên quán cà phê Vy gần khách sạn New World để cà phê chém gió bình luận những thành tích dâm dục đạt được trong năm qua, ngồi cà phê ê mông cho đã đời, rồi đi ăn trưa là lẩu cá kèo ở đường Bà Huyện Thanh Quan, nhâm nhi mấy lon cho ngon. Lúc tan cuộc thì bắt đầu gọi điện xin số đẹp ở Pattaya, vì được biết Pattaya đang có chương trình khuyến mãi đến cuối tháng nay nên cũng tranh thú đua theo hốt hụi nếu không sẽ hết chương trình khuyến mãi giảm giá thì tức lắm.

Hên ghê vậy đó bốc được em số 10 ngon cơm, cơm dày, ngực đầy đặn, dáng eo thon, tướng ngon lành hi các bác. Đến nơi gửi xe xong vào quày lễ tân xuất trình code và được giảm giá, một mạch được dẫn lên phòng. Nhẹ nhàng thui là tui đi Vé Thái giá chỉ 5 xị giảm còn 2,5 xị nữa thui. Lên phòng vừa cởi cái áo thì có một cô duyên dáng cười tươi, ai chà có răng khểnh thích lắm nha. Bước vào phòng nhẹ nhàng chào hỏi làm quen, em cười tười và nói em số 10 vào mát xa cho anh nha.

Ukee, rất vui được em mát xa cho anh nè, ui chà cũng bắt đầu đưa chuyện bắt chuyện rồi thả dê cùng phòng. Phòng đẹp nha các bác, thoải mái lắm lắm nha các bác, cái bồn tắm cũng đẹp nè, sạch sẽ lắm nha các bác nên cũng dễ chịu. Tui bắt đầu tắm sơ qua rồi vào xông hơi, xông được 5 - 7 thì mò ra và ôm em một cái.

Em bắt đầu lau khô người cho tui, tui lại ôm em một cái nữa và lần này ôm rồi khuyến mãi cho em một cái bóp mông ui cha đã quá. lồng ngực của em thì căng tròn, trắng quá nè, em càng vui và nói anh nằm xuống đây em mát xa cho anh.

Lần lượt mát xa cho tui, body của tui cũng căng nhiệt, vì em bận đồ sexy quá, dễ dàng cho tui dòm ngó xuyên thấu vào cơ thể của em. Xoa bóp ấn huyệt em làm tui sướng ngây ngất, cách mát xa của em sướng tuyệt. Em vừa mát xa vừa bắt chuyện này nọ, sau phần mát xa toàn thần thì đến phần mát xa mệt. Ghê quá ta, em rành nghề lắm nha, em nói nói để em mát thằng cu ti cho anh nha, anh nằm ngửa người lên em mát cho anh.yociexp75

Tui không những nằm ngửa người lên mà chồm người dậy phía em và ôm em một cái, rồi tay sàm sờ làn tóc em, vai em rồi lồng ngực của em đi xa hơn nữa là xuống V2, v3 và rồi sàm qua v4 tay đưa nhè nhẹ hết mấy vòng. Em thì lại xoa đầu thằng cu ti của tui, mát xa làm khỏe nó lắm, nó sung sướng vô cùng tạo nên cảm giác mới lạ cho nó, tay nàng vừa xoa, miệng lại vừa mút một cách sunng sướng.
Tui lại sàm qua sờ lại hết vòng cơ thể của em, xoa đùi xoa mông, cảm giác sướng lắm nè. Em mát xa thằng cu ti đến lúc nó xì và xìu rồi em lại hổi tui sương không anh, tui nói sướng lắm nè.

Tướng cao người go, cách mát xa hay, răng khểnh dễ thương nhìn hấp dẫn lắm chư nè. em lau nhẹ thằng cu ti rồi tui và em nói chuyện một chút rùi tui cung lên đồ típ cho em nó rùi tui về. Típ của tui = tic nha các bác. Típ cho em 5 xị, vé 2,5 xị và típ cho lễ tân 50k nữa là hết 8 xị nhẹ nhàng mà khỏe nhé các bác.
Sướng với em răng khểnh lắm nèyociexp75 Đúng là trung tâm có khách chỗ nào cũng vui đặc biệt là Pattay vui và sướng hơn nè các bác.