Q.9 Số 10 Samdi tuy khó mà dễ

Lượt xem: 330

Anh Nông Dân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/4/24
Chủ đề
1
15
4
TP. HCM
0 ₿
Cuối tuần rồi được nghỉ làm nên xách súng qua Samdi
Về cơ sở vật chất khá tốt so với nhiều chỗ khác ở quận 9, nhân viên ở đây rất thân thiện và tiếp đón khách hàng chu đáo.
Vào chọn ngay được em số 10 vì đọc bài review nghe bảo số mới nên khá phấn khích. Vì biết bé mới vào khó tính nên mình cũng chuẩn bị sẵn trong đầu nói gì và làm gì để bé cảm thấy thoải mái + thêm mình khá đẹp trai, da trắng và hàng khủng :D
Mình là người khá khó tính nên mình đánh giá theo cái nhìn của mình:
Bé còn rất trẻ, da trắng, nhìn kiểu baby, giao tiếp thân thiện. biết pha trò (chắc do mình trai đẹp và thơm tho).
V1: 7/10 (vừa tay, )
V2: 5/10 (bé mà đi tập gym với giảm được vòng 2 thì ngon)
V3: 8/10 (căng đầy, vỗ mông mà bé còn nhạy cảm giựt cả người)
V4: 9/10 (gọn gàng sạch đẹp và nhạy cảm)
Mình không quan tâm đến massage khỏe nên ko đánh giá phần này nhiều vì mình tò mò lục soát bé là chính kk.
Đối với các bé mới mình biết tâm lý là sẽ hơi ngại ngùng nên mình trò chuyện nhiều hơn, hỏi thăm bé về sức khỏe kiểu quan tâm, hôm nay bé làm mệt ko, gia đình, sở thích của bé,... rồi mình pha trò chọc bé cười, giống như 2 người mới yêu nhau gặp nhau lần đầu. Cộng thêm boddy khá chuẩn của mình nên bé hầu như rất thoải mái và không khó chịu khi mình đi tay vào các điểm hot.

Nhìn chung khi gặp các bé mới nên nhẹ nhàng tình cảm, cho bé thấy được mình là khách lịch sự, biết chia sẻ trò chuyện dẫn dắt bé theo câu chuyện của mình là mọi thứ sẽ đâu lại vào đậy thôi kk.

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
59
366
246
0 ₿
Hihi! Tâm lý chị em quá nha! Đẹp troai mà lại tâm lý thế này thì chắc chắn phải ứng đáng có 10 người yêu nha :2onion35: Samdi cảm ơn anh nhiều ạ! Anh nông dân đẹp troai khoai to:8onion38:

• Love
Điểm cảm xúc: Anh Nông Dân

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
676
816
Sài Gòn
1 ₿
Tại hạ nghĩ trình tự luyến của bản thân cũng khá cao nhưng nay gặp các hạ thấy tự thẹn, phải về rèn luyện thêm :7onion37:.
Bác có thể đầu tư thêm 1 chút về bài viết mình nghĩ sẽ tốt cho bé, vì dù sao nếu bác thấy bé làm tốt hãy ghi thêm 1 số chi tiết để mn có thể hình dung thêm về cô bé để bé có thêm kh.
Mình nghĩ bác cũng có khiếu hài hước, phát huy thêm trong bài viết sẽ hay hơn ấy, một checker sáng giá^^

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Anh Nông Dân and Súng máy