Số 10 Siêu Tiền Đạo Trên Sân Thái Bình 3

Lượt xem: 1,651

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ALi Bốn Bốn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/1/19
Chủ đề
4
11
3
36
0 ₿
Chào các đồng râm,

Chả là mình đi thái bình 3 được mấy hôm rồi nhưng nay mới đc rảnh để chia sẻ cho ae, không có thời gian để viết lại những cảm xúc đã có ngày hôm đó. Nay tranh thủ vài phút thư giãn buổi trưa, mình làm cái report để tiếp tục công việc đang còn dang dở.

Chả là hôm thứ 2 vừa rồi, mình ngồi với khách hàng từ trưa đến 6h giờ tối. Phê quá nên đành nghĩ gì đó để giải sầu. Chợt thoáng lên thì đi Massage xem sao.Cũng đúng lúc mình đang ở KS này cũng có massage. Đó chính là Massage Thái Bình 3 . Đầu nghĩ chân đi, lên xe đề ba cứ thế mà chạy. Cuối cùng cũng về đến nơi, được em chai bảo vệ dắt xe như thường lệ. Nhưng lần này là ko lên phòng Lên quày tiếp tân, mua vé. Thủ tục xong xuôi nhanh gọn. Ngồi phòng thư giãn làm chai nước suối cho tỉnh táo. 5 phút sau đc a locker dắt lên phòng theo đúng quy trình của hệ thống. Mở cửa ra là 1 bé xinh tươi, cất giọng nhẹ nhàng chào mình. Đứng hình 1 giay rồi mình cũng vào, trò chuyện dăm câu với bé. Bé giúp mình lột sạch và những công đoạn sau như tắm heo, lau người, mình bỏ qua.

Có lẽ thấy mình hơi say nên bé nhẹ nhàng ôm mình và thủ thỉ "mình làm cái ngược nha anh". Chẳng biết âo mình dễ dãi gật con mẹ nó đầu. Thế là coa những tiếng sột soạt cất lên và mình cũng nhìn len lén. Ko quá to nhưng lại đẹp theo kiểu rất Việt Nam. Bé chà Thái cà mình nằm tận hưởng. Một lúc sau, khi nằm ngửa lại thì mình mới thật sự được tận hưởng cái đẹp của bé. Mình liền hôn ngay vòng 1 của bé như kiểu phạn xa. Được 1 lúc , bé rà lưỡi từ trên cổ xuống tới thằng nhỏ,lúc này mình chỉ nằm im tận hưởng khám phá cô bé. Bé cũng rất hợp tác và tạo điều kiện dễ dàng nhất cho mình phá và khám. Kết hợp chụt chụt và rên khe khẽ, sau thòi gian ngắn chiến đấu, mình đã out và bắn tung tóe .

Đánh giá về bé theo mình như sau : Số 10 đá tiền đạo hộ công nha ae . kkk

V1: 7đ , ngực đẹp ,thích hợp để bú bình và liếm ti

V2: 6đ có eo ót

V3: 6,5 trắng trẻo , doggy thì hết bàn

V4: nhẹ nhàng là em nó tự khắc hiểu .

Xong bé dắt mình đi tắm lại. Lúc này mới là lúc bé đấm bóp và rất hiểu ý mình muốn gì, cần gì. Bé cũng nằm chơi nói chuyện cho đến khi hết giờ và mình vẫn có thể chu du khám phá bé tiếp. Bé dắt mình đi tắm và mình cũng chào tạm biệt bé ra về.

Cám ơn bé số 10 không nhớ tên đã giúp anh tỉnh bớt rượu và hầu chuyện 1 thằng say. Sẽ gặp lại em trong ngày sớm nhất có thể.

Cám ơn diễn đàn đã tạo sân chơi này cho anh em.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.