Q.1 Số 10 yêu dấu.

Lượt xem: 571

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
Bắt đầu tháng ăn nhậu chạy cho đủ hóa đơn cty, được sếp giao trọng trách kiếm cho đủ thế là tiền trên tay ai dại gì kg xài. Gọi cho mấy anh em chuyên về mảng hđ cáp kèo . Mà có thực mới vực được đạo, ra quán quê nhà thành thái bàn cv . Vừa vào gặp ngay ku em pv dễ thương nhiệt tình mà nay em nó là kg phục vụ phòng tui thay vào lại có con bé ui nhìn là cưng liền. Nhâu nhẹt mà nói chuyện với bé bé tiếp vui vẻ làm anh em cũng hưng hứng lên 6 tay kéo phát 4 thùng ngất ngây. Sau khi chốt xong giá cả thì cũng đến lúc tự thưởng cho bản thân tý , book xe qua dubai lên thiên đường liền.
Nay đi xe điện cảm giác cứ như xe đồ chơi, ngồi chạy êm re tới nơi lúc nào kg hay đến khi chú bv lại mở cửa thì biết đến rồi. Lên gặp qly vừa đi nhậu về thế được ưu ái giảm 20% vé thấy vui rồi nha. Chọn luôn số 10 cho đẹp, mà 10 cũng hợp với lúc này phải có người đô mạnh mạnh đấm mới sướng.
CSVC với quy trình như mọi lần, vào phòng xông hơi rồi ra gặp em là vừa.
Em 10 mấy bác cùng từng gặp rồi không cần nói nhiều, tui ưng cái em chịu hợp tác trong lúc tui ngồi bốc hốt em kekeke. V1 với V3 to bóp đã đã vào tắm em hôn bú tý mà tui out luôn , cứ gặp em là bao nhiêu tinh cũng phải bắn cho hết mà kg thể giữ lâu được. Lên giường nằm ôm em hồi xong em bắt đầu massage, nhậu no nên bảo em nhẹ nhẹ không là cơm gạo đi hết em chà đá nóng rồi xoa xoa bóp bóp hồi cũng khỏe tý . Bắt đầu thư giản, đầu tiên cặp ngực em trườn lên mà tui cảm giác áp lực quá luôn, nó phê gì đâu cứ muốn đều khiển con ku tui theo nó từng nhịp lên xuống vậy luôn chứ, từ sau ra trước em bắt đầu mút kem theo một phong cách rất là tây... ước muốn cây kem tui phải to như mấy thằng tây chắc phải nhìn em mút còn sướng nữa chứ, và sau hồi lại phải đầu hàng với khoái cảm thôi. Vừa đã vừa sướng thế không biết bao lâu trụ được 10 hay 15 ph như mấy bác lão làng nữa chứ.
Vừa xong em để tui nằm rồi đáp khăn lên thằng nhóc em ra ra vs lại rồi quay vào bóp chân tay cho tui tý.
Cuối năm phải tăng cường sức để trụ lâu với em mới làm em sướng nổi thôi. nảy em chưa kịp sướng thì tui đã out mất rồi thiệt là tội lỗi tội lỗi quá đi mà.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong