World Cup Gò Vấp Số 11: Cô nàng cute hột me phô mai que. Cưng quá đi

Lượt xem: 3,542

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Một chiều cuối tuần yên ả, mình và a @Đi Tàn Tàn quyết định tới AD sau bao tháng ngày ăn chơi khám phá các chốn hiểm nguy. 2 AE bơ phờ nhìn nhau sau những cú sock vừa trải qua.
Anh Tàn thì thào : chú xe ôm nó cho chú gặp cá sấu, anh nó tưởng đô anh nặng nó cho gọi hẳn ... Hà Mã ra tiếp.... Nói xong 2 ae lau nước mắt dìu nhau lết tới Ánh Dương.:3onion29:
Về CSVC ở Ánh Dương:
Lễ tân locker tuyệt vời từ khi bước vào cửa, thực sự rất chuyên nghiệp, ân cần từ lúc vào tới lúc về. Phòng ốc thì mới toanh sạch sẽ lung linh. Không có điểm nào chê. Chỉ chê mỗi tô mì bò trứng, chế biến sao ăn xong lại thèm ... tô nữa.

Ngồi nghỉ ngơi hồi sức 1 tí mình đc locker dẫn lên phòng, xông hơi tầm 10p em vô. Mở tung cửa ra ngắm em, em chào hỏi rồi sáp lại lau người cho mình khi mình còn đang đờ đẫn : Bỏ bà rồi, chưa kịp chuẩn bị, Em chả giống trong hình tí nào, em dễ thương hơn cái hình nhiều<3

Đánh giá SDB 11 theo ý kiến và gu cá nhân : Bé khoảng 1m62, da dẻ mịn màng
Face: Dễ thương lắm nha, xinh quá, mình nhìn mà chịu k nổi ghì em hôn má liền. Nhìn mặt em chỉ muốn nựng thôi. Kết hợp giọng miền tây thôi rồi.
V1: Căng tròn mịn màng, thích lắm nhé. (** Có T) Nhưng cực kì hợp người, chỉ muốn ụp vô thôi. Chốt là đẹp.
V2: Có tí lipid, mình gu mình dây những thấy cưng lắm, ôm đã cực.
V3: Căng mọng, nhìn từ đăng sau lúc em pha nước chỉ muốn .... à mà thôi kì nha.
V4: Đọc gì mấy bố, tự đi khám phá mới hay =))).

Em là dạng người rất thích bắt chuyện, nói không ngừng nghỉ, buổi trải nghiệm nó vui gì đâu.
Ngồi ôm ấp tra khảo thông tin cá nhân của nhau tôi cũng tự cởi từng món bế thốc em vào bồn.

Phần Tắm: Em tắm kĩ thôi rồi, vừa tắm vừa bà tám với nhau, kì lưng cho mình rồi mình kì cho e, quần nhau trong bồn được 1 lúc mình lôi em ra giường.
Phần Ms khỏe: Ổn áp lắm nha , vừa làm mình dễ chịu vừa nói chuyện tía lia. Gần như em k bao giờ hết đề tài để nói với tôi.
Phần Ms mệt:
Em bắt đầu chà cho mình, chà gì thì các bác biết rồi đấy. Vừa chà em vừa đi lưỡi từ từ từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới. Xong lại quần từ ngực tới tai. Mình chỉ biết tê rần người. Mắt đang lim dim em ngoạm cái đó của t, làm từ tốn và kiên nhẫn.
Ôm ấp ngấu nghiến khám phá em được 1 lúc thì mình cũng chịu thua, ra trong sung sướng.

À màn màn CIA của bé đặc biệt lắm nha, xin phép rp kĩ ở đợt sau. Giờ mình chỉ miêu ta sơ sơ thôi vì chưa qua cơn tê với em.
:6onion23::6onion23::6onion23:
Nằm ôm em dịu dàng tâm sự, ngồi nựng em tới khi hết giờ ra tới cà phê vẫn chưa thể quên được. Giá mà hôm nay còn tgian sẽ làm liền 1 vé nữa vào với em. Chắc chắn sẽ gặp lại em liền trong 2-3 ngày tới thôi.
Quay sáng a Tàn mặt cũng vui tươi lại rồi, không còn nhăn nhó như hồi chiều =)))

Xin cảm a @Uchiha Itachi và Ánh Dương đã cho tài trợ cho mình buổi trải nghiệm tuyệt vời như thế này.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
428
0 ₿
Ánh Dương thay mặt bé 11 gửi lời cảm on chân thành nhất đến Anh trai đã luôn tin tưởng và ủng hộ Ánh Dương cùng các bé.
Trân trọng!

• Love
Điểm cảm xúc: Anhxeom