số 11 Đông Kinh, thư giãn rất feeling

Lượt xem: 7,450

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
Em 11 Tú Anh, nghe nói nghỉ khoảng 2,3 tháng trước Tết. Sau tết một thời gian là quay lại làm.Thông tin như vậy cho a e biết số 11 thì đi lại em nó.
mới check lại thì tay nghề vẫn vậy. Thư giãn vẫn tuyệt vời, em thì đi cũng không nhíu số lắm nên cũng ko biết mấy ktv ở nơi khác sao. Chứ e 11 này thư giãn tốt nhất trong tất cả ktv mà e đã đii.
vì là khách quen nên sau 1 màn tay bắt mặt mừng nhận ra nhau, thì cũng năm sấp để đấm bóp. Tay nghề đầm bóp thì bình thường, cũng đi lưng này nọ nhưng ko đủ bài. Sau màn đấm bóp là màn thả kiến. Em nó thả kiến, hj ngược mà người mình cứ rung lên từng chập vì sướng. E nó thả rất lâu khi nào muốn nằm ngửa thì e mới thôi. Sau một hồi chống cự thì bụng cũng đã bự nên kêu em cho mình ngửa lên (sướng wa giọng run run nói ko nổi lun). Sau khi năm ngửa thì bắt đầu hj. Điều mình thích ở em là Hj rất nhẹ nhàng, chủ động giảm nhịp độ trân đấu để kèo dài thời gian nữa. Chủ động cuối người thấp để tay mình khám phá v1, còn v4 có được vào k thì mình k bít vì k thích.. Sau 1 hồi vừa hj vừa ấn nhẹ lỗ nhị thì mình out. Quá phê.
đánh giá chung
face 6 k còn teen nữa, nhưng cũng dễ nhìn
v1. Cam đầu ti nhỏ xíu còn thụt vô nữa chứ.
v2 gọn gàng
v3 săn sướng tay
v4 k sờ nên k bit
csvc: đk đã nhận vé mời bình thường. Nhân viên thì cũng bớt hách dịch đi 1chút xíu. Xông hơi xông khô, bồn nước nóng và hồ ngâm chân lúc nào cũng nóng nhé ko như trước đây. Nếu bro nào còn số wen ở đây thì lâu lâu vào lại cũng ko vấn đề j. Chúc ngon trym và quyết thắng

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Trennho
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.