Số 12 - Chú chim nhỏ ríu rít và nhiệt tình ^_^ ^_^ !!!!!

Lượt xem: 2,117

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chimerasi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/3/20
Chủ đề
1
31
10
33
Tp. Hồ Chí Minh
0 ₿
Sau bao ngày chờ đợi đã được mod @Lục A Ka tin tưởng giao cho điệp vụ đến với Dubai Q1, số được chỉ định lần này là KTV 12.

Tan tầm về, mình chạy nhanh đến cơ sở, check code, thì locker bảo em 12 đang làm rồi. Anh chịu khó đợi 20 phút nhé. @_@ thôi thì cũng đành đợi chứ biết sao giờ, locker cũng nhanh trí nói mình lên phòng xông hơi trước. Cảm giác khi vô phòng nhìn cái giường massage là thích rồi, cơ sở vật chất khá tốt. Phòng ốc đẹp và thoáng mát. Mình vào xông hơi được 10 phút thì ra lau người rồi nằm trên giường đợi ẻm. Tầm 10 phút, 1 em người nhỏ nhắn xinh xinh bước vào nhìn rất xiteen luôn miệng hỏi :" anh đợi em có lâu lắm không?" rồi ôi thôi, cái miệng nhỏ xinh cứ líu lo suốt cứ như anh em lâu ngày gặp lại. Em rất chu đáo hỏi mình có lạnh lắm không, khi nghe mình nói là không chịu lạnh được, em chủ động tăng nhiệt độ máy lạnh và đợi nước ấm mới bắt đầu tắm ...heo. ^_^
Sau màn tắm xong, là đến màn massage khỏe : em rất chuyên nghiệp nhé các bác, đi đủ bài còn khiến xương mình kêu rốp rốp. Rất sản khoái ! Về điểm này mình cho em : 9 điểm.
Massage mệt : mình mệt luôn với ẻm, em cởi áo ra nhìn cặp ngực muốn vồ tới mà bú ngấu nghiến rồi. Ngực đẹp và ty hồng hồng làm mình kích thích lắm. Em đi Thái rất chuyên nghiệp kèm màn đi lưỡi rợn da gà và tiếng Jav thì cứ làm mình muốn đè em ra làm cho vài phát. Bác nào yếu yếu chắc chịu không nổi ẻm à nhà! khà khà... Mình cũng tranh thủ kiểm tra đủ 4 vòng của ẻm. Thích nhất là vòng 4, khít khít và nước nôi nhiều. Ước gì ngón tay là thèng nhỏ thì còn gì bằng , hehe.... Cuối cùng thí mình cũng phun trào trong sung sướng. Quá tuyệt.... Sau đó em còn massage đầu thư giản, tắm táp lại rồi chào em ra về !

Về phần KTV lần này thì mình có đánh giá như sau:
-Face :Teen, gái miền Tây, da trắng, nhỏ con, nhưng mà là nhỏ mà có võ. Điểm đặc biệt là em cực kì, cực kì thích chém gió, em có thể nói chuyện không ngừng nghỉ trong 90p :D
-Vòng 1 : Cam việt mới chín cây , rất săn chắc, ngực nở đều hai bên nhìn đẹp, quả ti nhỏ ,dáng ti hình trụ mút se các kiểu ngon lành
-Vòng 2 : Không nhiều lipid, đứng thì có eo đàng hoàng.
-Vòng 3 : Cong cong, tròn tròn
Cách phục vụ của em : Em rất nhiệt tình, vui vẻ, Nói chuyện líu lo như sáo ấy .
Tic bác @Lục A Ka tài trợ
Tip như thị trường

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
nội việc quan tâm và nhí nhảnh vậy cũng cả khối anh phải theo rồi, chúc mừng bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Chimerasi

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
mừng bác phê trym với người đẹp...