Q.12 số 12 làm tôi nhớ mãi

Lượt xem: 1,068

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
mình xin chào toàn thể ae Cộng đồng - và thank các mod đã tạo ra sân chơi vui vẻ cho ae team

tham gia comment event cũng khá nhiu lần.... mis , thì cuối cùng cũng đã lượt, mà lần này dc win cả 2 event (chỉ nhận dc 1 code) cũng vui vui =)). lúc thì mong ko dc - lúc thì combat lun cả 2 kkk.

bjk tin trúng 2 event , trong lòng rạo rực lám các bác ạ, cảm giác giống như lần đầu có hẹn với người yêu vậy á, làm mất ngủ cả đêm kkk. sáng ra hóng code các mod lắm lắm lun... mà 2 mod cứ troll e, đưa đưa đẩy đẩy làm e hụt hững ... và hoang mang.

mà ae trong *** có tin duyên số ko, mình thì giờ chắc phải tin rồi... bởi vì sao? vì lúc comment event thì ai cũng bjk rồi - phải chọn cơ sở lun, mà khi mình trúng code cả 2 code đều phải chuyển cơ sở # vì trùng cs, mình chuyển qua cs thứ 2 thì vẫn mis, đến cs thứ 3 là ms cẩm thy, nghe ae trong *** review cs này cũng khá ngon lành cành đào - đặc biệt nhất là các đào đều trẻ trung - xinh sắn và sẵn sàn hiếp khách hàng...kkk. lần này là mình đi lần đầu tiên ở cs này vì gần nhà nên cũng ngại....

trc khi leo lên ngựa sắt cùi bắp của mình thì có xem sơ qua các đào để chọn số, mình thì tính chọn 79 vì nghe nói dáng cao - thon thả - và đặc biệt là face đẹp. nhưng khi đến cs thì...
A : a lên đi e book cho
B : ủa ko cho chọn trc hả e
A: dạ ko anh, hình ảo lắm, a cứ lên e book cho, nếu ko ưng bé thì cứ bảo bé xuống e cho bé # lên
B: ....(định bụng chắc bị sập hầm - hoang mang lần 2)

lên phòng, thì mình sông khá lâu, nhưng phòng sông hơi "yếu", làm việc mệt mỏi - đau nhức - muốn vô sông cho nó đã... mà sao ngồi hoài ko có phê nên chán quá... đến khi bé vô thì thôi - ra dê bé còn vui hơn ngồi trong này... vừa bước ra là bé đã vội lấy khăn lau từ trên xuống dưới cho mình, cảm giác giống vua vs cung nữ ý kkk.

bé tên ngân - số 12 - 2k rất trẻ trung và xinh đẹp (phải nói là rất đẹp )
mình nhìn phát muốn dê ngay - ko bjk gu các bác thế nào - riêng e thì bé ko chê vô đâu dc.
mà bé còn muốn mình dê nữa chứ... công nhận bé dâm kkkk

còn về phần tắm táp thì thật sự - mình khuyên ae nào đi làm về mệt mỏi và thích tắm táp thì vô bé tắm cho, mình khá ấn tượng về phần này, vì trc giờ đi mấy cs rồi - cũng gặp ko ít các bé, mà hầu như các bé toàn sợ nước ( mình cũng nghĩ bụng là chắc các bé tiếp khách nhiều nên tắm nhiều cũng thành ra sợ nước nên tắm qua loa cho khách, nên lúc trc mình cũng thông cảm...) nhưng khi gặp bé này thì tắm táp rất ok, bé tắm cho mình còn sợ mình chưa sạch "dầu ms" nên bé sờ kiểm tra khắp mọi nơi, bé còn dặn mình là " e tắm cho a, về a khỏi tắm nữa cho khoẻ với lại đỡ cháy nhà"... thật sự ấn tượng về khâu tắm này của bé.

còn về phần ms khoẻ thì đối vs mình hơi yếu nhưng cũng đủ bài bản (ko bjk các bác sao - tự các bác khám phá nha :D)
còn ms mệt thì khá chăm chút, và "tuỳ ý a" < câu nói của bé> . nên ae cứ thoải mái mà phê pha...

mình nói về ms khoẻ và ms mệt khá ít để ae tự cảm nhận... (cảm giác là của mỗi người - mong ae thông cảm - và ae tự cảm nhận sẽ good hơn) :D

đánh giá :

cs : + wc để ngoài khá ổn (chứ đang phiêu mà sặc mùi hôi cũng mất hứng - đã gặp 1 vài lần ở các cs #)
+ điểm tâm trái cây + nuốc full (khá ấn tượng - điểm + cho cs - mản này mình cũng rất ưng ý, vì có 1 số cs chỉ cầm mỗi chai nước - đến khi bo cho looker mới chịu cầm cho lon bò cục)
KTV : + face khá xinh - phải nói là rất đẹp ( vì khi làm xong mình ngồi nói chuyện với bé, thì mình có yêu cầu bé mở đèn sáng lên cho thấy mặt rõ hơn)
+ bé tắm cho mình như con ( khá ấn tượng + điểm)
+ v1 vừa tay - mình thích (gu các bác thì mình ko bjk)
+ v2 đẹp - ko limit - 2k trẻ trung mà :D
+ v3
+v4
2 v cuối các bác khám phá nha - chứ e nói hết ra thì các bác lại ko có thú (tò mò thì mới thích mò =)) )

tổng kết - chắc gặp e nó dài dài, vừa gần nhà, mà phải hợp gu.
cám ơn 2 mod tung hứng - đưa đưa đẩy đẩy e về cs cẩm thy,
cám ơn tiếp tân se duyên cho mình gặp e nó - chứ cho chọn chắc lại lỡ duyên :V

cám ơn anh em đã đọc. chúc ae làm ăn thuận lợi và có nhiều kinh tế để thoả mãn đam mê - phê là nhích :D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
chúc mừng bác gặp bé ok, trúng code lại trúng lun bé ngon, quá đã luôn nha bác

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Chúc mừng bác đã gặp được chân ái.
Cảm ơn bác đã có chia sẻ tuyệt vời về buổi trải nghiệm…
Về KTV Cẩm Thy bác hoàn toàn yên tâm về chất lượng và kỹ thật ạ… ngoài bé 12 thì còn rất nhiều KTV suất sắc nhé bác.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,289
1,686
850 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm vui vẻ tại cơ sở Cẩm Thy
Theo thông tin nhận được, anh đã nhận được 2 code lận nè.