Q.5 - Số 14 siêu đỉnh của BB | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Số 14 siêu đỉnh của BB

Lượt xem: 267

Qwerty18

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
21/12/23
Chủ đề
4
4
4
Hcm
0 ₿
Đến cơ sở lúc tối và chọn cho mình cô em số 14 thân quen. Lên phòng thì mình cũng tranh thủ công hơi 1 tí rồi sẵn sàng gặp em và lâm trận. Ngồi uống miếng nước nghe nhạc và cuối cùng e cũng gõ cửa bước vào, mang chiếc váy đen mỏng và nụ cười quen thuộc đó. Ngồi tám với e chắc 10’ rồi mới vào tắm. Em kì cọ nhẹ nhàng, tẩy hết các tế bào chết trên da cũng như kì lưng cho mình. Xong em đi lưỡi từ chân lên cổ và ngậm đụng chạm cậu bé, em trườn hai quả cam của e vào mà mình phê chữ ê kéo dài rồi e bú tới tấp và mình cũng chào thua trước kĩ năng của em. Out hiệp 1 rồi ra ghế ngồi tâm sự và đc em đút trái cây cho ăn, cỡ 15’ rồi qua giường massage. Về kĩ năng massage của em thì rất điêu luyện, tay đấm bóc k quá mạnh và bẻ chỗ nào là đã chỗ đó. Từ đầu, lưng, tay, chân xong rồi bé mới đến thoa dầu lên và trườn ngực lên lưng miệng và cậu bé, bé vừa làm vừa rên mà mình cũng thấy phê theo, hiệp 2 thì bé bú lâu và ngậm rất nhiệt tình, về skill của bé thì k phải bàn, chịu hết nổi cũng đành out luôn trong miệng của em. Kết thúc hôm nay cũng như ngày trước, luôn làm lưu luyến mình mỗi khi gặp bé
V1: hệ cam bóp vừa tay
V2: ôm bé rất đã
V3: căng tròn
V4: gọn gàng, nhiều nước

Đính kèm

626.9 KB · Lượt xem: 26
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang and hungmaco

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage