Số 15 Ánh Dương - phần cuối...

Lượt xem: 2,108

De Gea

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/11/18
Chủ đề
7
29
34
0 ₿
Sau vài lần thám thính số 15 AD thì quyết định thám thính nói sẹc xi (SX) xem thử có gì mới lạ không còn rp cho anh em được biết! Thế là được bác Six giao cho nhiệm vụ thám thính và bỏ thêm vài xị để chọn gói SX liền. Tới nơi làm thủ tục nhanh gọn nhưng hôm mình đi gần cuối tuần nên hơi bị kẹt khách. Kệ ngồi đợi em cũng đc chả sao vì dù gì cũng đang quỡn. Lên nằm cái giường con sò và tranh thủ chợp mắt xíu! Tầm 20 phút sau thì em cũng vào!
Đánh giá CSVC: tương đối ổn. Ở mức tương đối thôi nhé, các bác đi so sánh vs ms quận 01 thì dĩ nhiên là không bằng rồi nên phần đánh giá này lướt nhẹ nhé các bác. Từ khâu bước vào đến khi vào phòng đều thấy ok, mấy anh em trai ở đây khá nhiệt tình và chu đáo chứ không tỏ thái độ! Bước đầu nên vậy để khách còn có cảm xúc chứ!
Pass qua phần thủ tục đến phần gặp em. Em 15 này thì mình rp chi tiết bài trc rồi, nên mình chỉ rp cho anh em những cái mới ở gới SX thôi nhé!
Em vào chào, quen rồi nên cảm xúc lên nhanh lắm các bác, em lột đồ ra. Nhìn thấy em, trong đầu mình đang nghĩ ngay đến đoạn Dương Quá vs Tiểu Long nữ chuẩn bị "luyện công" đang feeling bởi làn da trắng và dáng người nhỏ xinh kia cộng với khuôn mặt và góc nghiên thần thánh làm mình như lạc vào thế giới tiên cảnh. Em dìu mình vào bồn tắm. Trước khi trải nghiệm gói SX mình cứ nghĩ là sẽ được ngâm mình cùng em trong làn nước nóng nhưng thực tế thì không như vậy. Mà thực tế là cùng nhau tắm chung như thời còn ấu thơ ở truồng tắm mưa, cảm giác cũng lạ, hấp dẫn hay không thì mình k bk mà mới thấy cơ thể của em là thằng nhỏ đã chào cờ rồi! Thật là xấu hổ điệp vụ viên quá! haha!
Tắm xong em lau khô cho mình rồi cho em rồi bắt đầu ms khoẻ. Ms khoẻ mà nude 100% cảm giác nó cũng lạ lắm các bác, da chạm da mà da mịn nữa nên cảm giác như có dòng điện khi da em chạm vào da mình. Cũng rất là kích thích đấy.
Đến phần ms thái vs ms mệt thì thôi rồi. Thằng em đã kiềm chế từ lúc tắm đến giờ bực không chịu được rồi nên có cơ hội là phải chiến đấu liền. Em phải toàn nhắm mắt các bác ạ, chứ mở mắt nhìn em phát là đạn nên tới nòng luôn! Sơ hở 1 phát là địch cho mình bại trận luôn sao. Nên gồng xíu chống cự nhưng vô ích thôi ạ, em thi triển đủ kỹ thuật luôn thì thôi rồi mình chỉ đành buông súng đầu hàng thôi ạ!
Anh em nào muốn thì cứ trải nghiệm gói SX thử, riêng mình đánh giá sau khi đi qua 3 loại vé thì dĩ nhiên là tiền nào của đó thôi các bác. Mà bác nào đã đi vé SX rồi thì đi lại vé thường nó hụt hẩng lắm đấy. Mình thấy đi vé Thái là ổn rồi, vừa có time nói chuyện, các em ấy làm cũng không hối thúc. Còn bác nào muốn chơi lớn hơn xíu thì đi SX. Tiền nào của đó các bác, mình thì thấy với tầm giá này thì quá ổn để thư giãn và giải trí rồi, không so sánh vs những chỗ vé cao hơn được ạ!
Bài rp ngắn gọn mong anh em thông cảm, gu thì tuỳ mỗi người thôi nên nếu các bác quan tâm thì đọc bài trc rp về em 15 khá chi tiết!
Thêm thông tin cho anh em: Bé làm ca sáng tầm 11h đến 10h đêm nhé nên các bác nào muốn gặp được em thì đi khung giờ đó sẽ gặp được! Ca tối thì thỉnh thoảng có vì có khi em ở lại có khi em lại về nên hênh xuôi lắm.
Tic: mod Lục tài trợ + phụ thu SX (200). Tip: 7xx
Thanks các anh em đã đọc rp! Chúc các anh em cuối tuần mang súng ống đi chinh chiến vui vẻ!