Số 15 Khánh Băng

Lượt xem: 3,553

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Xin chào toàn thể các anh em CDMS . Sau vài tháng thì cuối cùng mình cũng đã trở lại giới thiệu cho anh em con số sẽ gây sóng gió thời gian sắp tới .
Hôm nay thứ 3 , công ty có tiệc sinh nhật nên uống vài chai bia , trong người có chút hơi men , cũng đã lâu rồi chưa quay trở lại chốn cũ nên nay quay về nơi ấy . Cưỡi chiến mã đến nơi gạt chống xuống xe vào tới nơi thì được anh chủ tiếp đón nhiệt tình và giới thiệu bé số 15 mới vào làm nhìn xinh tươi lắm . Thế là xin ngay cái vé thái 300k ( đọc cái mật mã trên diễn đàn được giảm xuống còn 200k hí hí )
Vào thì cũng như thủ tục các chỗ khác anh em đi nào là xông hơi , mẹ tắm con nên là mình mạn phép lướt qua phần này vào vấn đề chính luôn ạ B11.
Bé năm nay đã được 2x ( x tiểu học ) nhìn bên ngoài xinh , dễ thương , phù hợp cho các bác nào thích teen nhé
v1 : săn chắc , vừa tay lắm nhé các bác
v2 : chỉ có một chút lipit không đáng kể
v3 , v4 : đê mê luôn các bác :))

Massage khoẻ : Với các bác đã từng ghé cơ sở Khánh Băng rồi thì không còn gì để bàn cãi cả , xua tan đi mọi mệt mõi luôn ạ . Em ấy massage khoẻ đủ bài , lực đối với mình vừa phải .

Massage mệt : Em ấy bắt đầu cởi từ trên xuống dưới và dùng cái vòng 1 săn chắc của mình chà lưng , phải nói là em ấy rất chịu làm và nhiệt tình . Được một chút thì quay lại , em ấy lại dùng lưỡi điêu luyện khiến thằng nhỏ thức tỉnh lúc nào không hay ;)) B36nên mình bảo em ấy lên tư thế úp thìa huyền thoại . Chiến đấu được tầm 10p cũng đầu hàng bằng CIA sạch sành sanh . Tắm rửa thay đồ ra về ^^ hẹn gặp lại em bé số 15 . Thêm một số đáng để check

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Tôi thấy có gì đó sai sai những số bạn viết tôi điều đi thử hết nhưng riêng số này làm qua loa tay nghề yếu ... mặc dù tôi ko đòi hỏi gì nhiều ... làm công nghiệp ko. Làm thái qua loa lắm luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Dungpro

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
bác đi lúc nào thế bác ? Tại tui mới check bữa thứ 3 này

Thai843

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
3
14
7
0 ₿
Bac noi the nao chu! Be so 15 nay face xinh,teen, thai do va cach phuc vu rat ok.massage khoe thi hoi thieu luc .nhung bac noi e no cong nghiep la ko dung .tui gap e no 3lan roi. Lan nao cung ok ko he co chuyen cong ngiep nhu bac noi!

• Like
Điểm cảm xúc: Dungpro

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Tôi không biết bác cảm nhận như thế nào nhưng tôi đi thấy đấm bóp không phải là thiếu lực mà là làm dở, còn phần đi thái thì qua loa, hầu như là không biết cách làm thái, trẹo trọ vài cái xong lật ra thư giãn tụt mod lắm. Hầu hết các số đều đi theo bài viết nhưng số 03. 07.19. 15 đi đều thấy hơi thất vọng nhất là 15

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Mình nói thiệt mình đi nhiều lần hầu như đi hết thơ bên KB để cảm nhận mình chỉ thấy có 11.20.34.12 là làm nhiệt tình ok nhất...mỗi người có cách riêng của họ nhưng quan điểm chung là vui vẻ nhiệt tình.

• Like
Điểm cảm xúc: PeTapCheckHang

minhhieu123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/7/20
Chủ đề
1
6
3
0 ₿
Minh di be 15 ok face ok mass cung ok nhiet tinh lun 28/9 do vua xong hoi xong la be cho san roi so minh benh nen be ko tam cho minh lam xong roi moi tam rua sau Rat biet Quản tam

• Like
Điểm cảm xúc: ThichVuiVe

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
bác vào check lại đi nay em nó có tiến bộ hơn rồi đấy hí hí

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
E 15 này tiến bộ thêm chỗ nào Bác cho chút thông tin đễ mình đi lại thữ xem chứ lúc trước mình đi làm cho có thôi chán thấy mồ

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Bé dạo này học hỏi được thêm nhiều về phần massage khoẻ nè bác , bé làm đủ bài nếu mình nhắm khoảng chừng 45p nha bác , bé làm không hối thúc , giọng nhẹ cười tươi , có gì thì bác cứ chỉ dạy em nó nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.