Số 17 - Dành cho người yêu mèo :))

Lượt xem: 4,310

Long đệ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/16
Chủ đề
3
26
4
33
0 ₿
Chào toàn thể ae trên cộng động mát xa
Tình hình là mới đi mát xa về nên hứng làm cái rp cho cho anh em. Đây là lần thứ 2 mình đến với Boss và 2 lần đều hài lòng. Cũng lâu rồi mới đi lại ( 1 tháng mình đi 1 lần à :D). Do bữa đi bên khác csvc quá tệ + thêm nhân viên già mà công nghiệp nên không muốn đổi gió nữa quay lại với Boss thôi.
Sau khi xông hơi thì mình đi tắm và ngồi trong phòng đợi được 2 phút thì em nó bước vào thì mình nghe 1 tiếng "Chào anh" nghe ngọt quá chắc cũng xinh nhìn lên coi thử thì thấy em nó ngọt thiệt mặt em theo gu của mình nữa da trắng ko mập nhưng tròn nhìn có vẻ hiền lành :D.
Về kỹ thuật thì em làm cũng bài bản nói chung là đánh cũng có lực nhưng vẫn chưa đã với mình ( chắc do mình mỡ nhiều 1m6 mà đến tận 75kg lận :D) chỉ khoái phần bấm nguyệt kích thích thằng đệ bao phê có đi đá nóng và skill kiến bò háng =)). Mát cũng dc 20 phút
Face: 8.0
V1: 7.5 ( Do lần nào mình đi cũng toàn gặp gái có con rồi toàn nhão và núm to em này thì dc núm nhỏ nhưng mềm rồi )
V2: 8 ( Mình ko hà khắt lắm về vòng này do gu mình là có da có thịt nói chung là em nó ôm vừa tay ko như cá sấu chắc eo cỡ 70 )
V3: 7.5 ( Hơi nhỏ )
V4: 7 ( cảm giác như là hơi nát vì có cavat )

Về phấn mát xa mệt thì em nó lau rất kỹ phần nhạy cảm của mình nên cũng an tầm vệ độ vệ sinh của em nó
Em bắt đầu đá bi rồi dùng lưỡi đánh lên đầu thằng nhỏ nói chung là cũng phê BJ/HJ 70/30
Được 15 phút là em out sau khi em nó thổi ko dc thì dùng tay sốc và thổi tiếp thấy tội quá nên bắn luôn do lúc đầu em hơi kiềm nên nó bị nín ko chịu ra @@.

Chốt lại là đi em này là ok cho các bác lần đầu đi ở Boss để ko bị thất vọng

Long đệ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/16
Chủ đề
3
26
4
33
0 ₿
Em cũng mới biết đi mát xa gần đây thôi nên lần đầu rp thiếu sót gì ae cứ nói ạ :D

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Đọc sao k hiểu cái tựa đề liên quan gì đến bài viết k v

Long đệ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/16
Chủ đề
3
26
4
33
0 ₿
bác này nói chuẩn nè và em bổ sung là do mắt em ấy to nữa nhìn kiểu dễ thương như con mèo :D