Số 17 mới ! TĐK

Lượt xem: 5,520

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Tuần trước có đi số 17 , nên rp cho anh em. Tui thích Tính cách em này vì đây là 1 trong số hiếm hoi làm ... lố giờ ( vốn rất hiếm ở TĐK )
Hỏi 1 loạt số : 29, 19, 06, 24 ... kẹt và đa phần chưa tới .
Cuối cùng nói locker cho số 17 hay 27 đại đi . Cuối cùng nói có 17 . Cho mình ngồi phòng thư giãn 25' ... làm đứng ngồi ko yên . Chỗ này sao trưa cũng đông ghê .

Gặp ngay "Nàng Thiếu nữ tên Th." - Thuộc loại hiền đàng hoàng nhé. Nói 20t , tui đoán cũng 22-23t.
Vấn đề ngoại hình thì nhìn xin, tươi . Còn lại thì anh em tự quyết ( nói chung ngoại hình là vấn đề em út ko tự thay đổi hay chọn lựa, quan trọng là tính cách )

- Tính cách lúc đầu hơi ngại, hiền ít nói. Ngày xưa cũng làm trong công ty thủy hải sản. Mới làm TĐK được 5-6 tháng nên còn khá nai.
- Massage cũng bình thường .
- Massage gần thì em làm giật bắc bặc vài phát thì tui cũng ... giật mình theo . Vải bay tung tóe...
Em bay lên như phim kiếm hiệp , cửu âm chân kinh đươkc kết hợp với Thanh Xà Bạch Xà làm tui quá êm ái và đê mê ( chi tiet tự khám phá nhé )

Xong chuyện thì nằm ôm nhau tâm sự . Em rất tình cảm, khi tui hỏi sao em có thể làm như vậy , cứ như anh là bạn trai em ???

Em chỉ trả lời , thời gian đầu em ko làm được như vậy . Sau này thấy mấy đàn chị được yêu cầu nhiều . Với khoản nợ gia đình , em cố gắng , vì em nghĩ họ làm được thì mình phải làm được . Gặp 1 nguời vào em luôn làm hết sức có thể . Nếu họ ko thích mình nữa thì cũng chịu , ít ra em đã hết khả năng của mình ...

Tâm sự hồi lâu em nhắc tui kiểm tra mấy giờ rồi . Lật đật xem lại lố 5' nên cùng em đi xuống . Bo 200k vì xứng đáng công em bỏ ra , hết mình với khách . Em cười tít và dìu mình xuống , ko quên kèm cái hôn trên má .

Đánh giá tổng quan : hiền, ngoan dễ bảo . Có chiêu gì mới chỉ thì em thực hành liền . 1 con số đáng check :)

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Ua ma may bac nay, dang gõ phim bang may tinh, hay dt vay ta. Den gio tui vao web bang may tinh van chua duoc

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
E này có xấu lắm ko bác. Chứ tui thấy 6, 29 là xấu lắm đấy. Thà tự xử còn hơn đi mấy e này :(

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Nếu muốn toàn diện đi 19
Vừa đẹp dáng , tính cách lẫn phục vụ ...

Tui làm 2 quả , vô nói e chỉ massage 10' xem như làm quen , còn lại ... Hì hù ...hì ....

Bo 250k em cám ơn mắt sáng trưng , dìu tui xuống phòng :)

Nói chung rất hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: bibobietboi

thecoolboy58

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/15
Chủ đề
1
14
18
TPHCM
0 ₿
Bác bo toàn trên không nên khác :) còn e chỉ bo đúng 1 giá để ae đến sau k bị thiệt thòi

• Like

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
6 và 29 mà bác chê xấu lắm thì chắc bác toàn đi với mấy e trong showbid o quá. Thêm 1 thần tượng của tui nữa

• Like
Điểm cảm xúc: hoapasi

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Sao bác ko hỏi e này có đẹp ko mà lại hỏi e này có xấu lắm ko? Hình như với bác thì mặc định là mấy e ở đây chỉ có xấu ít với xấu nhiều thôi hả? ----------> Thêm 1 chuyên gia dìm hàng nữa. Túm cái đuôi lại bác ơi để người ta đạp lên bây giờ

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer, hoapasi and White_Lucky

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿

19 khách quen. Hồi xưa đi riết chán rồi :) 2 shot tip 4 xị là okie.

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Dạ. Cảm ơn bác. Ko cần phải giãy nảy lên như thế đâu. Mỗi ng có cách nhìn nhận riêng. Mắc gì nói tui dìm hàng. Tào lao.

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Chú mừng bác nha!! Sẽ kiếm cơ hội check em^^!

• Like

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Dạ thưa bác nếu nói về tào lao thì tui o dám dành phần của 1 nhân vật có tầm cỡ trên dđ này đâu bác. Nhân vật đó dám đi off với a e vô quán nhậu mà tự tin o ăn o uống gì luôn. E thì chỉ đáng xách dép cho nhân vật lợi hại ấy thôi. Hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Monster136

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Lại tào lao. Nó chả liên wan gì đến vấn đề này cả.

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Vấn đề nằm ở chổ có những người đi chơi thì như 2 lúa mà cứ đòi hỏi tùm lum rồi o bit trình cở nào mà đụng ai cũng chê. Ở đời phải biết mình là ai và mình đang ở đâu nha người ơi