Số 17 Sự khác biệt đến từ tính cách

Lượt xem: 2,671

nguoilamat

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/12/15
Chủ đề
1
7
19
35
0 ₿
Như trên dđ đã có nhiều bài về số 17 nên mình chỉ nói 1 vài cảm nhận của bản thân :
Theo tâm sự em chỉ mới làm 4 5 tháng, lúc đầu còn bở ngở về sau lụm dc Bí kíp nên tự học thành tài.
1. Về ngoại hình thì mặc váy rất đẹp, dáng ko cao nhưng vừa tầm ( cảm nhận mỗi người mỗi khác ko nên dìm hàng tui hehe )
2. Về matxa đấm rất có lực khoẻ ko biết mệt mỏi ( tui to con nên thấy sướng cả người )
3. Về nhận xét 3 vòng thì
v1 To tròn ,hơi mềm hỏi thì em nói trước giờ vậy , bóp vẫn tạo cảm giác sướng(cơ địa mỗi người mỗi khác )
v2 Có lipit do cá tính thích gi là ăn , và ăn nhiều ( bi mật hehe )
v3 Number 01 đúng chuẩn người pn Vn, ko chê vào đâu dc
v4 Nước suối róc rách , lênh láng
4. Về kỹ thuật thì khỏi chê , nếu tính thang điểm thi 9.5 vi 10 là a- z rồi ( mình ko nói đầy đủ vi ở dđ ai cũng check rồi )

5. Về tính cách em sn 97 nên còn teen nhưng rất hiểu chuyện. Tính cách it nói , lúc xa lúc gần vi đông khách và làm mệt. Anh em nên thông cảm, nếu chủ động bắt chuyện em nói rất tình cảm vi theo tui biết khách ai em cũng nhiệt tinh.Kể cả khi biết khách quen đi số khác lần sau vẫn nhiệt tình
Cuối bài tui cho 1 bình luận về cộng đồng matxa chúng ta:
+ Đã ăn chơi thì cho đáng . Nghèo thi có tiền mới đi . Giàu thì phải hiểu sử dụng đồng tiền thế nào cho đúng. Không phải vào quăng tiền muốn làm gi cũng dc. Cuả cho ko bằng cách cho , đằng này là bo tiền mua vui
+ Thêm nữa có nhiều người nghĩ mình thích em nào hẹn ra ngoài ăn uống , đi chơi là dẫn ngta vào ks dc hã . Con người ai cũng có giới hạn đặt ra, mấy em làm ở đây đa số vì hoàn cảnh. Không phải ai cũng muốn làm nghề này
+ Nếu ai thực sự yêu thích 1 ai làm trong đó hãy làm những gi trái tim nói , đừng nghe con trym nứng. Có thể chân thành sẽ dễ dàng hơn dùng tiền bạc . Lợi dụng chỉ là lợi dụng ko phải tình cảm
Xin hết mong mọi người đừng ném đá tui chấp luôn hehe

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Tui dẫn người ta ra , ngay cả được bao cà fe , ăn sáng ... nhưng từ 2003 đến giờ vẫn chưa dắt ai vào ks được nè . Đơn giản vì mấy ẻm ko thích tui .
Mà thích nhau thì vô KS có sao đâu , em cũng vui ,mình cũng vui . Lớn rồi cần có nhu cầu mỗi người chứ , có điều mấy em phải chọn lựa rất kỹ ko phải ai cũng đi hết . Con người có tình cảm mà
Nên tui cảm nhận ý chủ thớt .

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99, nguoilamat and pippo85

vab121

Tù Binh
Banned
17/7/13
Chủ đề
2
26
12
0 ₿
thích vài dòng tâm sự cuối của bác nhưng mình thì vào matxa thì chả biết nói gì cả

• Like
Điểm cảm xúc: nguoilamat

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
quá chuẩn quá đúng.....thanks bạn thay những lời tui mún nói nhìu lắm.......chân thành cảm ơn rất nhìu :))

• Like
Điểm cảm xúc: nguoilamat

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
bài rp này khá rõ ràng , quả là em ý có lipit thì ko hợp gu rồi !

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99