Gò Vấp số 17 vòng eo em có thua kém gì Ngọc Trinh đâu em!

Lượt xem: 753

chan rau

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
3
27
1
0 ₿
Lâu lâu được sếp cho về sớm thế là rủ sếp đi làm vài chai, uống một lúc không biết sao 2 người gần cả nửa thùng thế là say bí tỉ . Trên đường về nhà thấy Ánh Dương còn mở cửa đèn nhấp nhá – nghĩ người cũng râm râm lâu chưa xã sẵn nay xĩn vô xông cho khỏe thế là lũi vào giữ xe. Bảo vệ dắt hộ xe vào rồi lên quầy mua vé xong là theo locker đi thẳng lên phòng luôn tiện thể bo cho thằng em 50k ún cafe

Vào thay đồ rồi phóng vào phòng xông hơi cho giải bớt hơi rượu xong bé cũng lên đến.Người ẫm mồ hồi hôi phê quá cũng ra thì trước mắt mình mở cửa bước vào là một cô bé xinh xắn cùng với giọng nói ngọt ngào chào hỏi ân cần làm mình có ngay ấn tượng tốt với bé.

Một ít thông tin từ cái nhìn ấn tượng đầu tiên :

V1:6,5 đ cam việt , bú ngon bóp sướng

V2: 9 đ có eo ót đàng hoàn ôm ấp sướng, thon đẹp ko 1 chút mỡ thừa

V3: 7đ bóp đã

V4:nước nôi huy hoàng

Bé dùng khăn lau bớt mồ hôi đang đổ ra như tắm của mình rồi đưa mình vào bồn tắm. Bé nhẹ nhàng kỳ cọ khắp người từ thằng anh đến thằng em đều được bé chăm sóc chu đáo sạch sẽ.

Sau một lúc được bé chăm sóc thì đến phần Massage Khỏe ấn huyệt cùng đấm lưng thêm đá nóng nữa là hết bài. Đã say mà phê muốn say hơn. Rồi bé bắt đầu tiến hành bài Massage Thái cùng đôi bồng trắng trẻo và mềm mại lướt đều khắp lưng xuống đến mông đi khắp vùng lưng phê pha vô cùng.

Lúc bé chuẩn bị mình có xoay qua ngắm nhìn bé cởi bỏ lớp áo mỏng để lộ một thân hình hoàn hảo một đồi núi ngọt ngào và căng mọng đầy sức sống cùng vòng eo thon gọn và cặp mông ngon lành khiến máu dê trong người trổi dậy rần rần. cứ thé bé tiếp nối những đồi núi nhấp nhô ấy cùng những đường lưỡi ngoằn ngoèo lến đến tận gáy làm da gà mình nổi cả lên vì sướng.

Rồi đến phần trên cũng được chăm sóc, cặp ngực vừa to vừa hồng hào di chuyển khắp nơi trên người mình khi ghé vào thằng em vừa xong là đến BJ luôn, lưỡi bé lướt dọc theo thằng em rồi lướt xuống 2 viên bi ấm áp của mình, thêm một chút kích thích nhẹ và BJ bắt đầu nhịp nhàng và chậm rãi.

Đưa tay nâng niu cặp ngực đẹp của bé rất sướng tay, mềm mại và ấm áp như chăng bông và một chút se cứng ở phần đầu làm mình tê tái vì tiếng rên thất thanh của em. Xuống xa hơn vào tận khe xâu thì nước nôi dạc dào tuôn chảy xuống tay mình. Khám phá nhiều hơn thì nước nôi dạc dào ước cả tay.

Do có men nên hơi yếu chỉ cầm cự được 30p là bụp một phát xung sướng. Xong xui bé ngồi lại tâm sự đến lúc hết giờ thì mình ra về. Về đến nhà mà vẫn còn vươn vấn mùi hương từ cơ thể bé. Chắc chắn lần sau sẽ ghé thăm và tìm bé lần nữa

Tổng thiệt hại : tic 400k, tip 5xx , locker 50k, giữ xe 50k
Các bác nhớ ủng hộ cho e 17 Ánh Dương nhé

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
Giống eo Ngọc Trinh nữ hoàng nội y, nghe mà muốn đến gặp bé rồi nha. Có thật gống vậy không bác ơi vì em mê eo Ngọc gzin lắm.

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Bác chịu khó đi ghê. Một mình bác report 3 em 17 -25 -12 trong 45p. Sẽ trải nghiệm theo Bác