Số 18

Lượt xem: 1,443

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Nhận được sự tài trợ của bác @Logan nên mình cũng xách theo thằng em lên đường chinh chiến Minh Long kk :D:D
Cũng như những lần trước , đưa code cho a qli kiểm tra rồi dặn có chọn em nào không. Mình thì thích random nên kêu thôi chọn e nào cũng được. Đc 1 chú locker dẫn lên phòng và hỏi lại a muốn chọn e nào không? Mình đưa 20k và kêu chọn mình em nào tốt tốt xíu kkk. Trong lúc đợi em thì lên xông hơi 10p.
Bước ra 1 cái chào hỏi các kiểu đà điểu, mới gặp lần đầu mà mình bất ngờ với độ lanh của bé. Hỏi ra bé tên Tũn mà k cho biết số kkkk
Nghỉ ngơi xíu rồi bắt đầu bằng màn tắm mà bé tắm rất kỉ nha kì cọ từ chân đến đầu luôn . Xong rồi bé lau người khô ráo trước khi mời tui kên giường mát xa.
Về ms khỏe: Em đấm có lực , đủ bài và mình cũng k khó khăn về vấn đề này. Được bé bouns thêm màn cắt móng chân và lấy khóe chân kk :p:p
Về ms mệt : Đấm đá cũng xong rồi nằm úp xuống để em hành sự, từ dưới lên e chà k xót chỗ nào, những cái chạm nhẹ của đầu ti làm mình run run rồi những đường lưỡi chạy dài từ mang tai đến tậng bắp chân vừa ấm lại vừa nhột làm sướng k thể tả :oops:. Làm một hồi rồi cũng lật ngửa dậy thì nhìn cặp ngực chà bá lửa của em đi hết người thật tê và lợi dụng mình mò mẫn hết cơ thể e ,từng skill dc e thi triển một cách thuần thục trên thằng nhỏ vừa Bj vừa Hj ngậm bi đá hột xoáy nòng các kiểu, sau 5p thì cũng out trong sung sướng :D:D.
Nằm nghỉ ngơi nói chuyện xíu rồi 15p sau thay đồ và ra về
Đánh giá:
V1: To ( mềm mại )
V2: Có lipit
V3: To săn
V4: Nước tràn bờ đê :D:D
Tic: free
Tip:6xx

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and ví rổng

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Nhìu bài rp ngon quá mà k bik thế nào có tươi bằng 9 trần trụi k chắc hôm nào làm cái thử quá

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
10
223
61
33
0 ₿
Mừng bác ngon chym cùng em tủn mà cái tên e cũng tếu vậy bác