Số 19 ở PA relax ngọt ngào

Lượt xem: 2,027

Pikachu657

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/19
Chủ đề
4
100
128
34
0 ₿
Chiều rảnh rỗi không biết làm gi inb cho bác @Lục A Ka xin code sau 10’ đc bác cho code..sau 10’ mình có mặt tại cơ sở sau khi làm thủ tục thì được locker dẫn lên phòng tầng 2 đi bộ sml.:eek:

Vừa bước vào phòng thấy hơi tối nhưng ấm cúng và csvc cũng đầy đủ sạch sẽ cho 10 đ, vừa vào pika cởi hết quần áo nhảy vào phòng xông hơi sau 5’ thì e vào thì pika nhảy ra luôn vì nóng qá:Dãong e nói đợi e lau hết mồ hôi :cool:trong khi lau còn lấy tay vuốt vuốt thằng pika nhỏ làm nó dựng hết cả lên:p làm thằng pika lớn cũng phấn khích. Xong e xin phép lấy đá nóng túi nóng các kiểu va mo nuoc trong bon, sau 1’30s e quay lại rồi e dẫn mình vô bồn tắm vuốt ve gội đầu và pika cũng sờ mó lung tung len thấy e cũng :rolleyes: chịu mà màn tắm mình cũng ko nói nhiều nha vì e nào cũng như nhau thoy..

Qua phần mẹ tắm con rồi bước lên giường e bảo pika mặc quần đùi mà pika thấy để trần thích hơn sau đó e nằm ôm ấp mình 1 hồi khoảng 10’ và pika cũng sờ mó chảy hết cả nước của e và e kiu làm mệt trước nha a, pika ok con dê luon l.

Mass mệt: e kiu pika nằm sấp xuống sau đó đi đường lưỡi phê vcđ:eek: rồi kiến bò 2 quả núi bò từ đầu tới chân, pika chịu hết nổi quay qua e cho một nụ hôn 2 cái lưỡi quyện vào nhau....rồi chiện gi tới cũng tới e ngậm pika nhỏ và bj hồi lâu khoảng 10’:rolleyes: biết pika nhỏ chuẩn bị ra e quay sang bước xuóng và để pika lớn mò mẩm cô bé của e và pika phóng ra hết tinh tuý tồn đọng :p e cũng chảy qá trời nước .

Sau phần mass mệt mình qa tới mass khoẻ và e cho quên hết nhưng mệt mõi nói chubg mass khoẻ thì bài bản lực nhẹ tại e cx hơi ốm hai đứa ôm ấp 1 hồi :mad: rồi tắm nhẹ lại rồi thay đồ về trong 1 nụ hôn của e.

Tic: bác @Lục A Ka lo hết
Tip: 5 xị
Csvc tốt đep nhưng hơi tối nhen...có nhạc nhẹ nữa

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc

Gacongnghieptp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/2/19
Chủ đề
0
5
1
35
0 ₿
Chuc mung bác. Lan dau tien mình đi thái ở đây gặp e 07 lam mình that vọng qua. Lan này đi em nay xem sao

• Like
Điểm cảm xúc: Pikachu657

Pikachu657

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/19
Chủ đề
4
100
128
34
0 ₿
Vậy hả ô, vay ô đi thử e này xem, e này chiều chuộng như ngườ tình nằm ôm ấp đax lắm ô ạ, lúc pika nhỏ của tui chuẩn bị out thì e nút lươi đã cú mèo luon

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bác pika ng Huế à ? :)) số này nghe review ngon thế, e tầm nhiêu tuổi nhĩ ?

• Like
Điểm cảm xúc: Pikachu657

Pikachu657

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/19
Chủ đề
4
100
128
34
0 ₿
Hahhahahaha người huế nchuyen dễ thương lắm ô oi, ngọt như mía lùi, ô đi e nào người huế vậy giới thiệu tui ik

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đúng đấy, hơi khó nghe từ, nhưng âm thanh thì du dương ,nhẹ nhàng, tình cảm, dễ chết vs mấy ẻm :)) tui đang viết rp đây nên cứ yên tâm sẽ biết, kkk

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Pikachu657